GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัครึเปล่ๅคับ ?

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• Jr. Member
  • **
                                                      เควสประจำอๅชีพ

เขาทุย -10
งาแปร๋น -5 ซึ่งผมหๅครบแล้ว มันส่งไม่ได้แต่ พอมๅดูอันนี้

ผมจึงไปตีต่อแต่ปรๅกฏว่ๅ

นี่ตีทุยนะคับ เปอ 1206 หนะ

แล้วก็มๅแปร๋นคับ เปอ 2871

ปรๅกฏว่ๅ ส่งเควสไม่ได้ เขๅทุย 10 งๅแปร๋น 5 แล้วเมื่อไปตีต่อมันก็ไม่ดรอบ เพรๅะว่ๅ ทุยตี 3-4 มันก็ตกคับ แปร๋นก็ประมๅณ 1-2ตัวคับ

เลยอยๅกถๅมว่ๅ บัครึป่ๅวคับ ?  g#034

OrChidS

• Full Member
พอเวลถึงผมจะลองทดสอบดูให้ครับ
แต่เบื้องต้นคาดว่า ถ้าแบบเดิมต้องเวล31หรือ36ก่อน

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
ผมขอยืนยันงับว่าไม่ได้ผมทดลองเเล้ว g#040 g#040 g#040 g#040

OrChidS

• Full Member
สรุปแล้ว ณ ตอนนี้อสุรามีแค่คลาส 2 เท่านั้นหรือ
พอเวล41 ก็คือคลาส 2 ใช่ไหม ไม่มีเปลี่ยนเป็นคลาสอื่นอีก