GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคย้ายตัวละครครับ

xw88wx

• Jr. Member
  • **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
เหตุการ์ณเกิดขึ้น ที่ id AWoSATANoWA ของผมจะโอนตัวละครไปที่ไอดี xw88wx ซึ่ง xw88wx
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ขอโทษครับพิมยังไม่เสร็จกดส่งไปละ  woon_angry
id xw88wx มีโซลอยู่ 14000 กว่าๆ
id AWoSATANoWA มีโซลอยู่ 22700
พอผมได้กดย้ายตัวละครปุ๊บ
ระบบได้แจ้งว่า มีเงินโซลอยู่ในไอดีปลายทางไม่ถึง 100 เอ๊ะ ยังไง งง
แต่ถ้าในเซิฟหลัก xw88wx มีโซล อยู่ 49 นะฮะ  woon_5555 woon_5555

ถ้าเป็นบัคกรุณาแก้ด้วยและนี้เป็นบัคแรกของโผ้มม
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

porporpor

• **
อ๋อ คือว่า ไอดี ที่จะถูกโอนไปหาต้องมี 100โซล จ้า ถึงจะโอนได้ แล้ว ค่าโอน ไอดี เราก็ต้องมี 6900 โซล จ้า   g#022