GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขนมตะโก้จำแลงคู่หู ?! อีกหนึ่งไอเท็มดีๆ สำหรับผอบแสนรัก

หนูอยากเหวี่ยง

• Newbie
  • *
กระจาดตะโก้ เอามาจากไหน ที่มีตัวแปลกๆ อะคับ

เดี๋ยวจะใส่ให้ในโปรโมชั่นก็แล้วกันนะครับ  g#019

อย่าแพงนะคร้าาาาาาาา   woon_love

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถ้ามีกระจาดตะโก้ ผอบสามสหายผมจะตกกระป๋องรึป่าวเนี่ย สกิลยิ่งกากๆอยู่ woon_cry woon_cry woon_cry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
ถ้ามีกระจาดตะโก้ ผอบสามสหายผมจะตกกระป๋องรึป่าวเนี่ย สกิลยิ่งกากๆอยู่ woon_cry woon_cry woon_cry

อย่าน้อยใจไปครับ ผอบสามสหายมีความโดดเด่นในตัวของมันเองอยู่แล้วครับ โดยเฉพาะ เสือเบงกอล  g#008
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Inw-Free-style

• Jr. Member
  • **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ทุยเฟี้ยวสุดละ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

byakuya

แต่ทำไมพอเปลี่ยนแล้ว บางจอดูผอบมันยังไม่เปลี่ยน เป้นร่างเดิมอ่ะ  แต่อีกจอดันเปลี่ยน  g#033 g#033

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

อย่าน้อยใจไปครับ ผอบสามสหายมีความโดดเด่นในตัวของมันเองอยู่แล้วครับ โดยเฉพาะ เสือเบงกอล  g#008
เสือเบงกอล กับวุ้นอสุราพอว่า ผีน้อยสิมันดันไปซ้ำกับที่มีอยู่แล้ว แล้วยิ่งมีตะโก้ ไม่อยากจะพูดถึง woon_cry woon_cry woon_cry

CacAloz

แต่ทำไมพอเปลี่ยนแล้ว บางจอดูผอบมันยังไม่เปลี่ยน เป้นร่างเดิมอ่ะ  แต่อีกจอดันเปลี่ยน  g#033 g#033

ออกเกมเข้าใหม่ก็จะหายครับ  g#031

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
กระจาด ตะโก้สุ่มคู่หู น่า มีแบบว่า สุ่มออกมาแล้วได้ คู่หู เป็นบอสบ้าง เช่น บอสเห็ด หรือ บอสมังกรผนึก อะไรแบบนี้   g#009 g#009

ยู้ฮู้ววว~~//

popeyepop

• Jr. Member
  • **
เเล้วตะโก้เพื่อนเจ้าสาวละคะ อยากรู้หน้าตาเป็นงัย (ขายหมื่นกว่าโซลเเน่ะ เง้อ.....)