GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้เล่นนานเลยขอถามซัก 2-3 ข้อ

champza5259

• Newbie
  • *
1.วิธีเปลี่ยนอาชีพอะคับ คลาส 1 มันบังคับ ให้เวล 21 หรอครับ แล้วคลาส 2-3 จะบังคับด้วยมั้ย
2.เกี่ยวกับ การงานไปอ่านเกี่ยวกับการเปลี่ยนระบบใหม่แล้ว และ ได้ทดลองแล้ว สงสัยว่า
ทำไม ระดับ 5 ร่ายช้ามากกกกกก(เท่ากับระดับ1) เพราะปรกติ การงานระดับ 5 จะร่ายเร็วกว่านี้
จบ ครับ(ช่วยตอบด้วยน้า)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
1. บังคับเหมือนกันครับ
2. เพราะว่ามันสามารถปล่อยทิ้งได้ ไม่ต้องกดที่ต้นไม้ต่างๆ ไม่ต้องใช้ยาช่วยกดเม้า ปล่อยทิ้งได้ คล้ายๆกับหาสมุนไพร  woon_yes