GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสักคำให้ลึกซึ้ง

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

เกราะเบาโบราณมันหาง่ายขนาดนี้เลยหรอ หรือว่าเอามาจากไหนกันคับ

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ผมเห็นเค้าใช้อยู่นะครับ  g#030 g#030 g#030

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
คิดอยู่แร้วว่าต้องมาดู เรยกดให้เหนกันจะๆ มีไรปะ 5555.  g#037

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
สงสัยรีนี้คุนน้องไม่ได้จากพี่.....  เลยอิจฉาคนอื่น  g#022 g#022

Buzaba`

• แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
เค้ามีก็สงสัยเนอะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

บุคคลในตำนาน

• Newbie
  • *
g#037 g#037 g#037 แล้วไงอะ แจ้งบัคละได้มาอะ  #038

ให้ผู้ทดสอบเขียนตามแบบฟอร์มดังกล่าวครับ

ต้องการทดสอบเรื่อง: (เรื่องที่อยากทดสอบ)
ต้องการเบิกไอเทม: (ไอเทมเพื่อใช้ในการทดสอบ)
ชื่อตัวละคร: (ตัวละครของท่าน)
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ
และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2019.0

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
g#037 g#037 g#037 แล้วไงอะ แจ้งบัคละได้มาอะ  #038

ให้ผู้ทดสอบเขียนตามแบบฟอร์มดังกล่าวครับ

ต้องการทดสอบเรื่อง: (เรื่องที่อยากทดสอบ)
ต้องการเบิกไอเทม: (ไอเทมเพื่อใช้ในการทดสอบ)
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ
และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=2019.0

เบิกของทดสอบเกี่ยวอะไรกับแจ้งบัคคับ woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• แด๊นนนนน

เบิกของทดสอบเกี่ยวอะไรกับแจ้งบัคคับ woon_huh

ผมไม่ได้เบิกของทดสอบซักหน่อย 5555555555.  g#037

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ถึงจะเบิกของทดสอบไป แต่ถ้ารายงานผลการทดสอบที่เป็นประโยชน์
ไม่เอาของทดสอบไปขายหรือให้ใคร ถึงจะเอาไปใช้เกรียนเองบ้่าง
ทีมงานก็พอรับได้ ถ้ารายงานการทดสอบออกมาน่าพอใจ