GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิลจิตของคนทรง

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **
ทำไมมันกระจอกแบบนี้ ฝึกไปทำไมกันเหรอ มีดีเล แต่กดที เจอพวกหลบเวทย์ ต้านเวทย์เยอะๆก็ไม่เข้า ดีเลก็มี แทนที่จะทำให้เป็นดาเมจม่วงไปเลย เสียเวลาฝึกเอามาเล่นปาหี่ชัดๆ  g#030 g#030

Vyse..z

• Full Member
ทำไมมันกระจอกแบบนี้ ฝึกไปทำไมกันเหรอ มีดีเล แต่กดที เจอพวกหลบเวทย์ ต้านเวทย์เยอะๆก็ไม่เข้า ดีเลก็มี แทนที่จะทำให้เป็นดาเมจม่วงไปเลย เสียเวลาฝึกเอามาเล่นปาหี่ชัดๆ  g#030 g#030
โคตรเห็นด้วยครับ สกิลแรงจิงนะ แต่เงื่อนไขบ้าบอมาก
ถ้าจะทำแบบนี้ผมว่าเอาไปเสริมพลังเวททุกธาตุเป็น 10 20 30 ... 100% ยังจะดีสะกว่ายังจะพลิกแพลงไปเล่นพวกพยากร สื่อ ได้ด้วย
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
 woon_cry woon_cry woon_cryน้ำตาแบทไหลเดินเก็บได้มาไม่เคยใช้
 g#030 g#030 g#030

lataS

• Newbie
  • *
ปรับด่วนฮะ สกิลจิต ขุน/จ้าว/สื่อ/พยากร
ใช้จริงได้หมด และค่อนข้างดี

แต่สกิลจิตคนทรงมาทีหลังสุด กลายเป็นกากสุด ช่วยปรับด้วยเถอะครับ
ทุกวันนี้คนเล่นคนทรงเป็นอาชีพหลัก(จุจิตตัน) ก็มีน้อยเต็มทีแล้วครับ
สกิลจิตยังจะมากากแบบนี้อีก