GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหา error

:P`

• Newbie
  • *

มันเป็นบ่อยมากครับเป็นเพราะตัวแพทหรือ คอมผม ช่วยตอบที    เพราะเพื่อนผมหลายคนก็เป็น ตอนช่วงวอเนี้ยหลุดเกิน10รอบทุกที   มีวิธีแก้ไหมครับ  woon_555 woon_555

aistot

• Newbie
  • *
ผมก็เป็นครับโดยเฉพาะวิหารเข้าไม่ได้เลยตัวที่อยู่ในวิหารก็เล่นไม่ได้ส่วนตัวอื่นก็เป็นบ้างเหมือนกัน

เรียว

• Jr. Member
  • **
ลองลงเกมทับไปเลยครับ แล้วโหลดแพทช์ใหม่ คาดว่าจะช่วยได้นะ

aistot

• Newbie
  • *
ผมเป็นเหมือนกันโหลดใหม่หลายรอบแล้วก็ไม่หายอะครับพอจะทำไงได้มั่ง

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ตอนนี้ที่เซฺฟหลักกำลังเป็นปัญหาครับ

Clp. Pnp.