GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิว ระเบิดเวทไร้ปราณี บัคหรือเขาปรับยังไงครับ

Davil Skill Full

• Newbie
  • *
คือ ปกติสกิลนี้โจมตีแล้วได้ exp ของดรอปตามปกติ  แต่หลังจากอัพเดทเซิฟเมื่อวานละมั้ง สกิลนี้โจมตีแล้วไม่ได้ exp ของไม่ดรอป งงเลย

เรียว

• Jr. Member
  • **
เพื่อแก้ไขระบบออโต้เมาส์ครับ เลยทำให้สกิลที่โจมตีรอบตัวเกือบทุกชนิดทำให้ไม่ได้ไอเทมดรอปและ exp
# ในตอนนี้อยู่ในระหว่างทดสอบ ถ้าไม่เวิร์คก็จะใช้วิธีอื่นแล้วแก้ไขให้แสดงผลดรอปและได้ exp ตามเดิม

Davil Skill Full

• Newbie
  • *
เพื่อแก้ไขระบบออโต้เมาส์ครับ เลยทำให้สกิลที่โจมตีรอบตัวเกือบทุกชนิดทำให้ไม่ได้ไอเทมดรอปและ exp
# ในตอนนี้อยู่ในระหว่างทดสอบ ถ้าไม่เวิร์คก็จะใช้วิธีอื่นแล้วแก้ไขให้แสดงผลดรอปและได้ exp ตามเดิม
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ แต่นานแล้วจริงๆที่มีคนตอบดีๆแบบคุณ ที่เหลือนะเหอะ ตอบแบบปากหมาๆ ออกแนวดูถูก ด่าโง่บ้างก็มี ก็ผิดเหรอที่ผมไม่ค่อยได้อ่านบอร์ดอ่า