GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมตัวละครผมถึงเข้าไม่ได้ครับ ?

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ตามความรู้ที่เคยเล่นนรกมา คือ ต้องมีโซลมากกว่า 20k ถึงจะเข้าเซิร์ฟเวอร์ วุ้นนรก ได้ แต่ตามภาพคือโซลมีมากกว่า20k แล้วทำไมเข้าไม่ได้ละค้าป อีกอย่าง ตัวที่เข้าไม่ได้เป็นตัวละครที่ชื่อ Document ตัวเดียว ส่วนตัวละครที่ชื่อ BomHi. เข้าได้ ผมละงง  ทีมงานมาตอบทีครับ   

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **
ปอ.แป้ง

• Newbie
  • *
ปัญหาเดียวกันครับ กรุณามาตอบที พรีสสสสสสสสส  g#001 g#001 g#001 g#001
I AM SWEET >< , BUT I AM CRAZY!!  g#037 g#037 g#037 HAHAHAHA