GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

billz2541

• Newbie
  • *
แนะนำ จัดวาง NPC +16ด้วยคับ เพื่อเป็นการ ทดสอบ สีชุด เหมือนกัน เพราะ ว่า อุปกรณ์ มีไห้เบิก เพื่อ หนุน ระดับของสีชุด ว่า อันนี้ใส่เข้า กับสีชุดหรือไม่ การตีบวกเช่นกัน
เป็นการหนุนไห้อุปกรณ์มีคุณภาพได้ดี และนำไปใช้ เข้าขั้น กับ สีชุด และเอา อุปกรณ์ไปทดสออบกับสีชุด  ได้ ผมจะขอไห้จีเอ็ม มาจัดตั้ง
<NPC+16>  มาไห้ พวกเราเทส กันด้ว ครับ จบการนำเสนอ แต่เพีบบง เท่านี้ ขอบคุณครับ  g#039 g#031
ใครที่ชอบกระทู้นี้ คอมเม้น ไว้เล เพื่อ เป็นการนำเสนอที่สำเร็จ ครับ

ทเซิฟหลักบวก16ทั้งตัวยกเซิฟหรอ -*- กำๆๆแมวกระโดดพิมพ์

billz2541

• Newbie
  • *
แนะนำ จัดวาง NPC +16ด้วยคับ เพื่อเป็นการ ทดสอบ สีชุด เหมือนกัน เพราะ ว่า อุปกรณ์ มีไห้เบิก เพื่อ หนุน ระดับของสีชุด ว่า อันนี้ใส่เข้า กับสีชุดหรือไม่ การตีบวกเช่นกัน
เป็นการหนุนไห้อุปกรณ์มีคุณภาพได้ดี และนำไปใช้ เข้าขั้น กับ สีชุด และเอา อุปกรณ์ไปทดสออบกับสีชุด  ได้ ผมจะขอไห้จีเอ็ม มาจัดตั้ง
<NPC+16>  มาไห้ พวกเราเทส กันด้ว ครับ จบการนำเสนอ แต่เพีบบง เท่านี้ ขอบคุณครับ  g#039 g#031
ใครที่ชอบกระทู้นี้ คอมเม้น ไว้เล เพื่อ เป็นการนำเสนอที่สำเร็จ ครับ  0จัดวางสำหรับเซิฟนรก นะครับ

แล้วต้อง16หรอ 5-9 ทดสอบไม่ได้หรอ ทำไมคนอื่นเขายังทดสอบรายงานผลได้เลย

billz2541

• Newbie
  • *
เกรียนคนอื่นแล้วยังมีสิท พูดอีกหรอครับคุณ

เกรียนคนอื่นแล้วยังมีสิท พูดอีกหรอครับคุณ
เจ่ะจงเราจังอิอิ พอบอกแบนก้อห้ามแบเอ๊ะยังไง

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ยังไม่อนุมัตินะครับ ลองเล่นด้วยความสามารถตัวเองก่อนก็เป็นการช่วยทีมงานทดสอบนะครับ