GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รีโซลหน่อยน้ะครับ TT

BeZt.

• Newbie
  • *
 ตามหัวข้อเลยครับอยากไห้รีโซลมากๆ คนเล่นก้เยอะ สว่นมากที่เขาอยากไห้รีโซล ขอร้องน้ะครับ รีรอบเดียวก่้ได้ woon_cry g#043 g#046

billz2541

• Newbie
  • *
นั้นสิคับ รีโซลหน่อยคับรอบ 1 ของปีก็ได้ คับ ไหนๆ ก็ต้องเติม เล่นแล้ว รีหน่อยนะ g#046 g#046 พวกชาวอสุรา จะรอ คับผม
อีกอย่าง รี เซิฟเวอร์แล้ว ขอเพื่มเป็นNPC +16ก้ดีนะคับ ถ้า เพื่มNPCและรีโซลไห้ จะเป็นพระคุณมากนะคับผม ผมรู้ว่าตีไม่ได้ใจร้ายขนาดนั้นนะคับ พวกเราจะรอวันนั้นมาถึงนะ
จาก <ชาวอสุราทุกคน>  g#031 g#031

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ถ้าจีรีโซลแล้วเขาจะเอาอะไรกินกันล่ะครับพ่อคุณ บางคนโซลเกือบล้านกว่าจะใช้โซลหมดเขาคงขาดรายได้เข้าบริษัทค่อนข้างมากแน่ๆ แค่มีเท่าที่มีปัจจุบัน จีเขาให้เราสุดๆละครับผมว่า
อีกอย่างแค่มีnpcเบิกของก็พระคุณล้นเหลือละครับ บวกเองก็ได้นิครับ

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
ถ้ามี รีโชล คนเชิฟหลักคงมาลงนรกหมดและ  !
เราอ้อนแอโทษที