GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรา ไร้เส้น ?

อิคึอิคึ

• Newbie
  • *
    • เฉย เฉย ไม่ ต้อง รีบ
 woon_sad2 ไร้ตรงไหนครับผมเกมไทยไร้ บอทไร้โปร ไร้เส้น 55555555555555555 หรรม จีเอ็มทำกฏเองทำเอง 55555  นี่หรอครับไร้เส้น ไปดูเซิฟนรกน่ะ เต็มเลยจร้า  เจ้าของบริษัทตรวจสอบปลดทิ้งให้หมดก็น่าจะดี พวกแบบนี้ รกบริษัทน๊าค้าบบบบ  ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวไม่เห็นด้วยอย่า เก่ง คีบอดน๊ะจร๊   woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
เหลือแค่ จีทามะ พอ ครับ เค้าเป็นคนดี อนกนั้นปลดๆ !
เราอ้อนแอโทษที

เรียว

• **
อ้างถึง
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวไม่เห็นด้วยอย่า เก่ง คีบอดน๊ะจร๊ 
เห็นด้วยครับ ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

samunpai1

• Full Member
ทีมงานเกมส์นี้มันเน่ามานานแล้ว

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
ถ้าคิดว่าเน่าละจะเล่นทำไมละครับจริงไหม  woon_huh woon_huh
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

KHIM!!

• **
สายเลียมีเยอะแยะ
เราอ้อนแอโทษที

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
จริงๆทีมงานก็แจกทุกคนนะครับ ที่ช่วยลดงานให้ทีมงานได้ คนที่คอยด่าคนที่ช่วยทดสอบว่าเลียบ้าง หรือวันๆเข้าไปเล่นสนุก พอตัวเองไม่ได้ของก็มาด่าทีมงานบ้าง ว่าเส้น แบบนี้มันน่าแจกตรงไหนเหรอครับ วันก่อนผมก็เข้าไปแจกชุดเพิ่มยศคหบดีทุกคน ไม่เห็นจะมีใครเอามาพูดอะไรเลย พอถึงคราวตัวเองไม่ได้ก็มาดราม่าแบบนี้มันเหนื่อยใจนะครับ