GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปั้มเงินบิลล่าระบาดละจ้า (เซิฟเวอนรก) :(

Newbie นะก้ะ

• Newbie
  • *
ตอนนี้เกมอสุราปั้มเงินบิลล่ากันอย่างวสนุกเลยค่ะ (เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก)
วิธีปั้มไปที่ท่าเรือ แล้วกดเปลี่ยนอาชีพที่ npc
จากนั้น ก็กดไปเป็นคลาสแรกๆ กดเปลี่ยนอาชีพเองข้างบนอีกที แล้วเปลี่ยนไปเป็นขุนศึก
แล้วนำไอเทมที่ได้ไปขายกับตัวที่รับซื้อของ สรุปได้เงินบิลล่ามาเยอะเลยค่ะะะ  g#010

เอาออกได้ไหมค่ะ ? ทดสอบไม่เป็นทดสอบแล้วตอนนี้ ทั้งไอเทมฟรี ทั้งเลเวลฟรี ตอนนี้ไปเก็บสกิลละไล่เกรียนกันอย่างเดียวละค่ะ
ลงแบท รอวอ ละก็ นั่งอยู่เฉยๆหน้าบ้านลุงเบน ตามสเต็ปจ้าาาาาาาา

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

OrChidS

• Full Member
รีบๆ หน่อยนะครับ เดี๋ยวเซิร์ฟล่มอดเล่นนะครับ

cracw

• Jr. Member
  • **
เราไม่เคยเล่น svทดสอบนะครับ แต่จากที่เห็นหลายกระทู้ แบบนี้มันจะได้ทดสอบอะไรกัน? 

-_SeT_-

• Newbie
  • *
เราไม่เคยเล่น svทดสอบนะครับ แต่จากที่เห็นหลายกระทู้ แบบนี้มันจะได้ทดสอบอะไรกัน?

ไม่ใช่ทุกคนที่เข้าไปใน sv นั้นเพื่อทดสอบนะครับคนที่เข้าไปเล่นสนุกอย่างเดียวก็เยอะ ส่วนคนที่จะทดสอบจริงๆสถานการณ์พวกนี้มันไม่เห็นจะเป็นปัญหาในการทดสอบเลยสักนิด

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • Jr. Member
  • **
  • myname : aungarm.
เปลี่ยนอาชีพละไม่ต้องได้ของ เพราะของมันก้มีให้เบิกยุแล้ว  g#009
.
.
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.