GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ห้องเทส !?

RE@st9

• Newbie
  • *
ห้องเทสนี่คืออะไร แล้วไปยังไงอะครับ ?  woon_huh

ผมคิดว่า น่าจะมีพวกเส้นจีเอ็มสร้างกิลละให้พวกที่อยุในกิลเข้าไปล่ะมั่งคับ เพราะผมคิดว่า การที่จะเข้าไปได้ ต้องเป็นพวกเส้นจีเอ็มมาอณุญาติทั้งสิ้นนั่นแหละคับ (ความคิดเห็นส่วนตัวของผมคับ) g#033 g#033

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
ห้องเทส คือ ห้องที่ มีเฉพาะจีเอ็ม และ เทสเตอร์ เท่านั้นที่จะเข้าได้ ครับ
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

ผมรุ้มาละคับ ต้องไปลงบอดขอจีเอ็มคับ

HatSieNaC

• Newbie
  • *

RE@st9

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ผมว่าเขามีบอกชัดเจนน่ะครับ อยากจะให้ไปอ่านกฏกติกา ของเซิร์ฟนรกก่อนมาเล่น จะดีที่สุด  g#015