GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอ เพิ่มเติม NPC จ้า

gm07

• Newbie
  • *
คือเล่นเกมนิ มานานมากแล้ว IDเดิมๆเนี่ยละ แต่ว่า 8ปี โซลมันก็หมดอะนะ เลยอยากให้ พวกพี่ๆทีมเงินช่วยเพิม NPC ที่แจกโซลวันละ100kจากห้องเทสอะจ้า มีความเห็นยังไงก็ มาแสดงความเห็นกันดูจ้า ทุกคนเลยนะ ข้อดี ข้อเสีย   g#024

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!

DETERMINATION

• Newbie
  • *
  • เพียงเธอ ที่ฉันเฝ้ารอ ♥

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
ข้อเสีย พวกเบิกพาสเทส ไม่สามารถ ขายของนอกได้
ข้อดี   ไม่ต้องออกไปซื้อบัตร ทรู เบื่อมาซื้อของจากพวกนั้น

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
ข้อเสีย พวกเบิกพาสเทส ไม่สามารถ ขายของนอกได้
ข้อดี   ไม่ต้องออกไปซื้อบัตร ทรู เบื่อมาซื้อของจากพวกนั้น

555+ ชอบจังอันนี้ !
เราอ้อนแอโทษที

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
เล่นมา 8 ปี โซลก็หมดละ โซลซะสมมาหลายๆไอดี ใช้แล้วลดๆๆๆ ลง ไม่มีเพิ่มขึ้น ผมไม่ได้เล่นเิซิฟหลัก ผมเล่นแต่เซิฟทดสอบ  woon_yes