GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนบอกลบสกิลหรอ จีเอ็มซอส ถ้าไม่ลบไม่แบน อย่ามีกฏเลยนะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เหนื่อยเเทนจีเอ็มจริมๆ ต้องมาอ่านบอร์ดมาม่าที่คนขี้อิจฉามันตั้ง  g#021

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ลบแล้วครับ คิดว่ารูปนี้น่าจะตัดต่อนะครับ ถ้าเห็นหลักฐานการใช้งานทักษะที่มีปัญหาของตัวละคร เซฟภาพมาเลยนะครับ

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.

ฝากแบนคนนี้ด้วยคนงั้น เบิกกองพันมาไม่เห็นรายงานไรเลย g#036

นี่ก็โรคขี้อิจฉานินา  woon_5555 หรือโรคโง่วะ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024