GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัวรีสเตตัส ดีไหม

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
เดี๋ยวขาดทุนครับรับบวกของอยู่ ฝาก จีเอ็ม coalapanda จัดการด้วยนะครับ

แย่น่ะ ผมว่า ทำแบบนี้ ต่อไปเวลามีคนอยากมาขอเทสอะไรทีมงานเขาก็ไม่อยากให้เบิก เพราะเจอแต่พวกเอาของมาขาย  g#014

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
เดี๋ยวขาดทุนครับรับบวกของอยู่ ฝาก จีเอ็ม coalapanda จัดการด้วยนะครับ

แย่น่ะ ผมว่า ทำแบบนี้ ต่อไปเวลามีคนอยากมาขอเทสอะไรทีมงานเขาก็ไม่อยากให้เบิก เพราะเจอแต่พวกเอาของมาขาย  g#014

ใช่ปะ อย่าหลงไปPm นะมันจะหลอกขาย

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

• **

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ตรวจสอบได้ครับ ไม่ยาก
พน.ใครก็ได้โทรไป หรือไม่ก็ตั้งกระทุ้ ให้ตรวจสอบความโปร่งใส ก็ได้ครับ แปปเดียวก็รู้เรื่อง ไม่นาน(จริงๆน่ะแปปเดียว) ถ้าปัญหาเยอะมากๆก็แบนไปเลยครับ
ถ้ามั่นใจเราก็ชิวๆไว้ครับไม่มีอะไรต้องกลัว ทำตัวตามสบายครับ ไม่มีใครทำอะไรได้ 

ผมเห็นหลายกระทู้และ ตรวจสอบไปเลย จะได้ไม่ต้องมานั่งเถียงกัน แปปเดียวเท่านั้นแหละ g#014

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
มีชื่อแม่ด้วยว่ะ รู้ถึงอายุกันเลยทีเดียว 5555555555555555555555555555555555555555555555

H

มันก็ตัดต่อได้ป้ะะ ?? #038

ตุ๊ดไปป่าวกล้าโพสก็กล้ารับดิ
มีปัญญาหาหลักฐานมารึเปล่า ไม่ใช่มีปัญยาแค่เห่าไปวัน ๆ แล้วอีกอย่างไม่มีส่วนไหนบอกว่าเป็นเซิฟนรกนะครับ #038

ปล. ไม่เหมือนพวกกลุ่มหมาบางกลุ่ม มีปัญญาแค่ลอบกัดชาวบ้าน พร้อมกับเห่าโฮ่ง ๆ ไปวัน ๆ พวกตัดต่อนี่หมาลอบกัดจริม ๆ g#022

• **
มีแต่พวกตุ๊ด กล้าโพสไม่กล้ารับ มีการลบโพสด้วย อ๊ายยยยยยยยยยยย.  g#021