GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัวรีสเตตัส ดีไหม

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ขอ
- รีสเตตัส-รีสกิล (จำเป็นน่ะ ไม่ไร้สาระ อยากให้ลองพิจารณาดูก่อน) เพราะว่าเทสสีชุดเราว่ามันก็ควรจะมีป่ จะอธิบายไงดี

- NPC เบิก ดีเบียม  อัมพัน อีเทอร์ (เอาของใหม่ๆมาลงด้วยน่ะ)(อันนี้อยากได้)

- NPC ตีบวก ไม่ต้องก็ได้ แค่อยากได้เบียมใหม่ แต่ขี้เกียจหา หายากจัง TT
#ปิด 4 เดือน ว่างๆ อยากลองเล่นอะไรใหม่ๆบ้างเบื่อเซิร์ฟหลัก เต็มที ขอบคุณ
#เป็นกระทุ้ทีสองแล้ว   ถ้ามันรกขอโทษด้วยคับ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
NPC รีสเตตัส รีสกิลอันนี้เห็นนะคับ

แต่ NPC เบิกอำพันเบิกเบียมนี้อย่าดีกว่ามันจะสะดวกเกินไป   woon_yes
Never mind .

It changed

ใช่คับ ผมเห็นมันมีสเตตัสสีชุดมาแปลกๆ เทรอัพ int ไรงี้เลยอยากให้เปิด

ส่วนอัมพัน อันนั้นผมอยากได้เฉยๆ5555 ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
NPC รีสเตตัส รีสกิลอันนี้เห็นนะคับ

แต่ NPC เบิกอำพันเบิกเบียมนี้อย่าดีกว่ามันจะสะดวกเกินไป   woon_yes

สะดวกเกินไปหรือกลัวขาดรายได้ จ๊ ซูซู  #038

สะดวกเกินไปหรือกลัวขาดรายได้ จ๊ ซูซู  #038
นั่นไงก็มีแต่พวกไม่มีปัญญาทำอะไรเองคิดแบบคุณเนี่ยแหละ
อยู่กะตระกูลอ้วนมคุณไปเลยนะตุ๊ดคนอื่นเค้าจะมาหาสาระไม่ใช่มาเจอพวกไร้สาระเอาแต่อิจฉาชาวบ้านอะตุ๊ด g#023 g#023

• **

นั่นไงก็มีแต่พวกไม่มีปัญญาทำอะไรเองคิดแบบคุณเนี่ยแหละ
อยู่กะตระกูลอ้วนมคุณไปเลยนะตุ๊ดคนอื่นเค้าจะมาหาสาระไม่ใช่มาเจอพวกไร้สาระเอาแต่อิจฉาชาวบ้านอะตุ๊ด g#023 g#023

แล้วจะไปขัดเขาทำไมละ พวกมาเล่นใหม่เขาไม่ได้เบิกของแบบคุณนิ ก็อยากได้ของ+16 เหมือนกัน เอาใจเขามาใส่ใจเราสิ ไม่ต้องกลัวขายของไม่ออกหรอก g#019

It changed

คือต้องบอกก่อนว่า ไม่ได้อยาก +15 +16 อะไรครับ แล้วก็ไม่ได้อยากใส่ของเทพหรอก ผมมองว่ามันไม่ได้สำคัญอะไร อีกอย่างNPCเบิกของมันก็มีให้อยู่แล้ว
อยากที่บอก อยากลองดีเบียมใหม่ และก็ตีบวกสักนิดนึงก็ได้ เอาให้พอประมาณที่จะลองนู้นลองนี่ได้ครับ ถ้าไม่ได้ก็คือไม่ได้ ผมก็ไม่มีปัญหาอะไร

ใจจริงๆอยากให้เปิดรีสเตตัส-สกิล-รีอาชีพ มากกว่า

ทดสอบไรอ่า +16  ทดสอบให้พวกคุณมึงไปไล่เกรียนเด็กพึ่งเข้าเซิฟมาปะ
มันอยู่ที่ไอเท็มกะซี3แล้วก็สีชุดว่ะครับ ไม่เกี่ยวกับยศเลย เรื่องยศไอเทม+เท่าไหร่เพิ่มอะไรมันกระจ่างอยู่แล้วนะ
แล้วก็กุไม่ได้ขัดเค้าเลยครับ กูแค่เอาเหตุผลไปบอกว่ามันไม่น่ามีพวกที่อำนวยความสะดวกเกินไป ถ้าคนปกติเค้าจะเข้าใจครับที่ไม่เข้าใจก็มีแต่พวกผิดปกติแบบคุณมึงนี่แหละ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

คือต้องบอกก่อนว่า ไม่ได้อยาก +15 +16 อะไรครับ แล้วก็ไม่ได้อยากใส่ของเทพหรอก ผมมองว่ามันไม่ได้สำคัญอะไร อีกอย่างNPCเบิกของมันก็มีให้อยู่แล้ว
อยากที่บอก อยากลองดีเบียมใหม่ และก็ตีบวกสักนิดนึงก็ได้ เอาให้พอประมาณที่จะลองนู้นลองนี่ได้ครับ ถ้าไม่ได้ก็คือไม่ได้ ผมก็ไม่มีปัญหาอะไร

ใจจริงๆอยากให้เปิดรีสเตตัส-สกิล-รีอาชีพ มากกว่า

ถ้าเกิดอยากลองทดสอบดูว่า+16มันช่วยเพิ่มส่วนต่างอะไรได้บ้าง PM มาหาผมก็ได้คับ ผมช่วยได้ แต่ไม่มีพวกเบียมใหม่นะ  g#031 g#031

• **
ปกติต้องอินบ๊อคไปไม่ใช่ เห็นบอกยุนิทั้งตัว500ทรู  #038

ปกติต้องอินบ๊อคไปไม่ใช่ เห็นบอกยุนิทั้งตัว500ทรู  #038

ไหนๆเอามาดู  g#017

It changed

ถ้าเกิดอยากลองทดสอบดูว่า+16มันช่วยเพิ่มส่วนต่างอะไรได้บ้าง PM มาหาผมก็ได้คับ ผมช่วยได้ แต่ไม่มีพวกเบียมใหม่นะ  g#031 g#031

ขอบคุณครับ  ไม่ดราม่าน่ะ ผมไม่ได้สนใจเรื่องยศอยู่แล้วอยากที่บอก
ส่วนเรื่องยศเบียมอันเก่าผมมีข้อมูลเต็มเลย อันใหม่ผมก็เคยเทสแต่เบียมศาสตราเวทย์ นานแล้ว  คือต้องบอกว่าผมไม่ได้อะไร ไม่ได้ก็คือไม่เอา ไม่ทะเลาะกันน่ะ _/\_

It changed

ผมไม่เอาแล้วครับ ตีบวก แต่ยังขอรีสเตตัสเหมือนเดิม โอเคร ขอบคุณ...................... g#015 g#020 g#019

เดี๋ยวขาดทุนครับรับบวกของอยู่ ฝาก จีเอ็ม coalapanda จัดการด้วยนะครับ