GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอแนะ แนวทางแก้ไขปัญหาแฮกครับ

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ให้เราสามารถเปิดดูประวัติการเดลของ และเงิน เข้าออกตัวละครเราได้ครับ ถ้าสามารถดูย้อนได้ว่า ขอเราถูกเดลจากตัวละครไหน ไปไหนได้เอง ผมว่ามันจะเป็นวิธีนึงที่จะแก้ปัญหาแฮกไอดีกันได้ครับ แนะนำเลย เพราะปัญหานี้มีเยอะครับ แนะนำ และขอร้องครับ
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
เพราะขนาดมีของให้เบิกก็แล้ว คนเราก็ยังมีปัญญา เข้ามาแฮก คทาที่ออฟไว้ เงินหมดตัวละครไปเลย จะเหลืออะไรไว้ให้เราอีก
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เห็นด้วยนะแบบสามารถเปิดดูประวัติการเทรดไอเท็มได้ จะเป็นอะไรที่ช่วยผู้เล่นที่โดนแฮคได้เยอะ  g#031
Never mind .