GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี้หรอ เบิกเดจาวู มาไล่เกรียน งี้ไม่ ok นะ :( รุ้ตัวเอง

3. ไม่อนุญาตให้เบิกของแล้วนำไปเกรียนไล่ฆ่ากันโดยอ้างว่าอริ หากเกิดกรณีนี้จะทำการตรวจสอบเป็นรายบุคคล [update 27/03/58]

เผือก.

• Newbie
  • *
อันไหนหรอครับที่บอกว่าเขาเบิกเดาจาวูมาเกรียน ? ทำไมไม่เห็นสกิลเลยอะแล้วที่ตัวละคร Coke. เบิกเดจามาละครับ   g#037

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
อันไหนหรอครับที่บอกว่าเขาเบิกเดาจาวูมาเกรียน ? ทำไมไม่เห็นสกิลเลยอะแล้วที่ตัวละคร Coke. เบิกเดจามาละครับ   g#037
Newbie   #038

อันนั้นเขาเกบเองหรือเบิกไม่รุ้แต่ที่เหน ทรงมีเดจาวู จ้า เบิกแน่นอน พร้อมมาเกรียน ลดเขาหน่อยๆๆ