GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคมอนเตอร์ในถ้ำรายา..

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..
มอนเตอร์ในถ้ำรายามีการบัคเสาอาคมแห่งการลงทัณฆ์ คือเมื่อคนทรงใช้เสาอาคมแห่งการลงทัณฆ์สามารถโจมตีมอนเตอร์เข้า แต่คนทรงที่ใช้เสาอาคมคลืนพลังเวทย์ไม่สามารถโจมตีมอนเตอร์เข้า !!  g#031 g#033 g#046 g#046

ภาพเมื่อใช้เสาอาคมคลื่นพลังเวทย์ !

ภาพเมื่อใช้เสาอาคมแห่งการลงทัณฆ์ !

ถ้าไม่บัคก็ขออภัยด้วยนะครับ  woon_o_o woon_555 woon_5555
....

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..
ไม่บัคแล้วทำไมมันตีไม่เข้าหละ..ถ้าไม่รู้จริงอย่ามาพูดนะครับ  G#007 woon_angry G#007
....

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ไม่บัคแล้วทำไมมันตีไม่เข้าหละ..ถ้าไม่รู้จริงอย่ามาพูดนะครับ  G#007 woon_angry G#007

ไม่บัค คับ มันคือพื้นทีห้ามใช่สกิว ทวน กองพัน เสาอาคม

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ขอโทษที่ไม่รู้จริง woon_cry

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..

ไม่บัค คับ มันคือพื้นทีห้ามใช่สกิว ทวน กองพัน เสาอาคม

แต่เสาทัณฑ์ เข้านะ !! เสาทัณฑ์มันก็เสาอาคมแห่งการลงทัณฑ์  woon_o_o woon_555 woon_555
....

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

แต่เสาทัณฑ์ เข้านะ !! เสาทัณฑ์มันก็เสาอาคมแห่งการลงทัณฑ์  woon_o_o woon_555 woon_555
มันห้ามเเค่เสาคลื่นพลังเวทย์