GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมเผ่ามนุษย์ใช้ทักษะดวงจิตเผ่าอสุราได้ !!

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
จะไปรู้เรื่องอะไร ไม่มีอะไรจะคุยกับพวกสมองกลวงละวะ
เลิกตอบ  g#023
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

.i. เท่านั้น

• **

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
จะไปรู้เรื่องอะไร ไม่มีอะไรจะคุยกับพวกสมองกลวงละวะ
เลิกตอบ  g#023
เขาคุยกันดีๆ ทำไมไม่ควบคุมอารมณ์เลย  g#004 ใจเย็นๆบ้างน๊า ถ้าตอบไม่ได้ก็ไม่ต้องไปว่าคนอื่นหรอก คนอื่นเขาก็คน เจ็บเหมือนกัน ถ้าตัวเองงโดนด่า ก็รู้สึกเจ็บเหมือนกันนะ ใจเย็นๆนะ  woon_5555

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
เขาก็ส่งทดสอบละนิครับ จะอะไรกับเขาอีกหล่ะ หรือ อิจฉา อยากได้บ้าง ก็ยืนขอส่งทดสอบสิครับ ผมเห็นในแบทในวอ ก็มีคนเขาอยากเจอมนุษย์เปิดกองพัน เขาก็เปิดให้ดูให้ชมกันละมาหักหลังกันงี้เหรอ คือถ้าไม่มีใครไปท้าเขาเปิดหรือไปแขวะเขาจนเขาลำคานหรอกครับ คุณลองอยู่เฉยๆสงบปากหมาๆของพวกคุณ ละเดะมันก็จบไปเอง woon_angry woon_angry
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
เขาก็ส่งทดสอบละนิครับ จะอะไรกับเขาอีกหล่ะ หรือ อิจฉา อยากได้บ้าง ก็ยืนขอส่งทดสอบสิครับ ผมเห็นในแบทในวอ ก็มีคนเขาอยากเจอมนุษย์เปิดกองพัน เขาก็เปิดให้ดูให้ชมกันละมาหักหลังกันงี้เหรอ คือถ้าไม่มีใครไปท้าเขาเปิดหรือไปแขวะเขาจนเขาลำคานหรอกครับ คุณลองอยู่เฉยๆสงบปากหมาๆของพวกคุณ ละเดะมันก็จบไปเอง woon_angry woon_angry
ลองให้ พีพี เขามาบอกดูจิ ว่าใน ตลาดไซ เนี่ย ใครขอให้เขาเปิดกองพัน ไม่ได้แขวะหาเรื่องหรอก แต่มักจะมีคำถาม ที่เรามีคำตอบ // ส่วนวอนิเราไม่เห็นแต่กิลเราเห็นมีรูปด้วยนะ

• Newbie
  • *
ขอโทษด้วยนะ ถ้าพูดไม่เข้าหู หรือมี คำพูดที่แขวะ หรืออะไรก็ชั่ง พอดีนิสัยคนเรามันไม่เหมือนกันอะนะ  g#017

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ผมขอเค้าเองแหละ ในกิลอะเค้าเลยกดให้ดู พอดีไม่เข้าใจว่าทำไมติดตั้งไม่ได้^^ แล้วก็นะ
1. เจตนาก่อกวนเทสเตอร์ ให้เทสต์ทำงานยากขึ้น ขาดสมาธิในการทดสอบ  ที่ได้กล่าวไปข้างต้น
ระวังตัวไว้นะก่อกวนมากๆ  g#018
Never mind .

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
ขอโทษด้วยนะ ถ้าพูดไม่เข้าหู หรือมี คำพูดที่แขวะ หรืออะไรก็ชั่ง พอดีนิสัยคนเรามันไม่เหมือนกันอะนะ  g#017

คุณก็หยุดทำตัวแบบนี้สิครับจะได้ไม่ต้องพูดคำขอโทษ  woon_bye woon_bye
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

• อย่าเเส่.
  • **

เรากดในเมืองเเล้วมีใครตายป่ะอ่ะ ? หรือเธอเดือดร้อน
เรากดไม่ได้หนักที่ใครเลยนะ เเต่หนักที่หัวชาวบ้าน เดือดร้อนจริงๆ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

H

6. มีพฤติกรรมไม่เข้าใจจุดประสงค์ของการทดสอบและจงใจใช้ประโยชน์จากระบบที่มีอยู่ นำไปก่อกวนผู้เล่นอื่น ตัวอย่างเช่น การเบิกไอเทมเซ็ต เอามาโยนทิ้ง ตั้งร้านขายของ นำไอเทมมาอวด เพื่อให้คนใน server หลักเกิดการเข้าใจผิด หรือการกระทำอันใดที่เข้าข่ายก่อกวนสร้างความขัดแย้งระหว่างผู้เล่น

ไอเท็ม หรือสกิวก็เบิกมาเหมือนๆกันละนะ พีพี มันก็เบิกมาเหมือนกันเน๊าะ แล้วมากดโชว์ในเมืองเนี่ยดูไม่ดีเท่าไรเลย แล้วยังบอกให้ถ่าย เขาก็ถ่ายแล้วแล้วแต่จะดูกันเอาเน้ออออ เรา อยู่กลาง ไม่มีอริกับใครนะ  woon_yes
เอาให้ตัวใหญ่เท่าบ้านเลย woon_love

H

ลองให้ พีพี เขามาบอกดูจิ ว่าใน ตลาดไซ เนี่ย ใครขอให้เขาเปิดกองพัน ไม่ได้แขวะหาเรื่องหรอก แต่มักจะมีคำถาม ที่เรามีคำตอบ // ส่วนวอนิเราไม่เห็นแต่กิลเราเห็นมีรูปด้วยนะ
เพื่อนโดนแจ้งทำร้องนะโปรโมชั่น แต่ก็นะสงสัยจนมุมถึงขั้นต้องตัดต่อรูปเลยหรอ อะไรจะตาขาวนาดนั้น woon_5555

• Newbie
  • *
6. มีพฤติกรรมไม่เข้าใจจุดประสงค์ของการทดสอบและจงใจใช้ประโยชน์จากระบบที่มีอยู่ นำไปก่อกวนผู้เล่นอื่น ตัวอย่างเช่น การเบิกไอเทมเซ็ต เอามาโยนทิ้ง ตั้งร้านขายของ นำไอเทมมาอวด เพื่อให้คนในserver หลักเกิดการเข้าใจผิด หรือการกระทำอันใดที่เข้าข่ายก่อกวนสร้างความขัดแย้งระหว่างผู้เล่น

ไอเท็ม หรือสกิวก็เบิกมาเหมือนๆกันละนะ พีพี มันก็เบิกมาเหมือนกันเน๊าะ แล้วมากดโชว์ในเมืองเนี่ยดูไม่ดีเท่าไรเลย แล้วยังบอกให้ถ่าย เขาก็ถ่ายแล้วแล้วแต่จะดูกันเอาเน้ออออ เรา อยู่กลาง ไม่มีอริกับใครนะ  woon_yes
เอาให้ตัวใหญ่เท่าบ้านเลย woon_love
นี้แหละ สิ่งที่เถียงกันยุตอนนิ ถ้าเบิกมาเงียบๆ ไม่มีใครรู้ เรื่องคงไม่เกิดนะ แล้ว ช่วยควบคุมอารมณ์กันหน่อยนะ อย่าโมโหร้ายกันนักเลย ^_^

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

อ้างถึง
นี้แหละ สิ่งที่เถียงกันยุตอนนิ ถ้าเบิกมาเงียบๆ ไม่มีใครรู้ เรื่องคงไม่เกิดนะ แล้ว ช่วยควบคุมอารมณ์กันหน่อยนะ อย่าโมโหร้ายกันนักเลย ^_^

เถียงอยู่ตอนนี้ ?? ผมเอาเหตุผลบอกแล้วนะ ตัวอย่างก็ยกให้แล้ว มึแต่คุณคนเดียวเลยนะ ไม่ยอมทำความเข้าใจ แล้วคนตั้งใจตอบเอาสาระ กับ คนไร้สาระที่เอาแต่ถามกวนตีน
คุณลองคิดดูถ้าเป็นตัวคุณเองจะอารมณ์เสียไหม ?ชาวบ้านเค้าคิดได้เกือบหมดแล้วครับเหลืออยู่ไม่กี่ตัวหรอกไม่ยอมคิดซะที
Never mind .

• อย่าเเส่.
  • **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=41896.0
รีที่เเล้วก็ไม่มีดราม่าทำไม รีนี้มี งงจัง ?
ขอบคุณนะคะ ที่ให้บทเรียน  g#008

.i. เท่านั้น

• **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=41896.0
รีที่เเล้วก็ไม่มีดราม่าทำไม รีนี้มี งงจัง ?
ขอบคุณนะคะ ที่ให้บทเรียน  g#008

รีที่แล้วเขาเรียกมาแจกไง รีนี้แจกเงียบๆ g#017