GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมเผ่ามนุษย์ใช้ทักษะดวงจิตเผ่าอสุราได้ !!

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..
ผมสงสัยว่า ทักษะดวงจิต มันสามารถใช้กับเผ่าอะไรก็ได้หรอครับ ทำไมเผ่ามนุษย์ ถึงยังสามารถใช้ทักษะดวงจิตของผู้สื่อวิญญาณได้ ทั้งๆที่เป็นมนุษย์อาชีพ วิซาร์ด แล้วทำไมถึงได้ระดับ 10 ช่วยมาบอกหน่อยครับทำไมถึงเป็นแบบนี้ ผมงงจริงๆครับ !!   g#040 g#040 g#040 g#015  g#046
....

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?

samunpai1

• Full Member
มู้มาม่าด้านล่างเห็นปะ จริงๆไม่มีเหตุผลอะไรที่จะอ้างมาทดสอบอะไรทั้งนั้นเพราะมนุษย์เรียนสกิลจิตของเผ่าไม่ได้อยู่แล้ว เส้นใหญ่ไม่ใส่ถั่วงอกล้วนๆ  g#033

H

มู้มาม่าด้านล่างเห็นปะ จริงๆไม่มีเหตุผลอะไรที่จะอ้างมาทดสอบอะไรทั้งนั้นเพราะมนุษย์เรียนสกิลจิตของเผ่าไม่ได้อยู่แล้ว เส้นใหญ่ไม่ใส่ถั่วงอกล้วนๆ  g#033
เขาทดสอบก็ไปขัดตีนเขา ดีแค่ไหนแล้วที่เขาไม่อยู่นิ่ง ๆ เล่นนรกไปวัน ๆ อ่านด้วยเซิฟทดสอบ มีไว้ให้ทดสอบ จบนะครับ g#018

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
ก็เค้าขอมาทดสอบหนิคับ เค้าอาจจะหาบัคอยู่ก็ได้
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=42765.0
นี่กฏใหม่ แล้วเค้าเบิกมาก็ไม่ได้เอาไปกดเกรียนใส่คุณหนิจริงไหม?
หรืออยากได้บ้าง หาหัวข้อบัคไปขอทดสอบเองนะคับ ไม่ใช่นั่งพร่ามไปวันๆ
Never mind .

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
ตอนที่เค้าทดสอบกันมันไม่มีใครเป็นเผ่า เราเลยทดสอบ เหลือทดสอบอีกอันนึง เเน่ะ รอดูผลรายงานนะจ้ะ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=42765.0
กดในเมือง ตรงกับข้อไหนมั้ย ?
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
 woon_o_o แล้วเหนคนในกิลบอกว่า พีพี ไปกดในวอ อ่ะ  สงสัยเฉยๆนะ  g#043

• Newbie
  • *
6. มีพฤติกรรมไม่เข้าใจจุดประสงค์ของการทดสอบและจงใจใช้ประโยชน์จากระบบที่มีอยู่ นำไปก่อกวนผู้เล่นอื่น ตัวอย่างเช่น การเบิกไอเทมเซ็ต เอามาโยนทิ้ง ตั้งร้านขายของ นำไอเทมมาอวด เพื่อให้คนใน server หลักเกิดการเข้าใจผิด หรือการกระทำอันใดที่เข้าข่ายก่อกวนสร้างความขัดแย้งระหว่างผู้เล่น

ไอเท็ม หรือสกิวก็เบิกมาเหมือนๆกันละนะ พีพี มันก็เบิกมาเหมือนกันเน๊าะ แล้วมากดโชว์ในเมืองเนี่ยดูไม่ดีเท่าไรเลย แล้วยังบอกให้ถ่าย เขาก็ถ่ายแล้วแล้วแต่จะดูกันเอาเน้ออออ เรา อยู่กลาง ไม่มีอริกับใครนะ  woon_yes

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
เกิดการขัดแย้งยังไงครับ มันได้กูไม่ได้แบบนี้หรอ ? อันนี้เค้าเรียกว่าอิจฉาครับ
ถ้าแค่สงสัยถามเค้าก็บอกแล้วครับเบิกมาทดสอบ แล้วคนอื่นเค้าอาจจะกำลังทำอยู่แต่ยังไม่เสร็จก็ได้ ทดสอบนะไม่ใช่เล่นดินทราย แปปๆก็เสร็จ
อย่ามองโลกแง่เดียวครับไม่เคยทำไม่รู้หรอก
Never mind .

• Newbie
  • *
เกิดการขัดแย้งยังไงครับ มันได้กูไม่ได้แบบนี้หรอ ? อันนี้เค้าเรียกว่าอิจฉาครับ
ถ้าแค่สงสัยถามเค้าก็บอกแล้วครับเบิกมาทดสอบ แล้วคนอื่นเค้าอาจจะกำลังทำอยู่แต่ยังไม่เสร็จก็ได้ ทดสอบนะไม่ใช่เล่นดินทราย แปปๆก็เสร็จ
อย่ามองโลกแง่เดียวครับไม่เคยทำไม่รู้หรอก
ก็ประมาณนั้นละจ้า ลองคิดเองก็ได้ ความขัดแย้งนะ มันเป็นยังไง ก็เป็นแบบที่เป็นกันอยู่นี้แหละจ้า เรื่องเบิกก็รุ้กันหมดแล้ว แต่คือ ต้องการอะไรไปกดสกิวในเมืองโชว์//ในวอก็กดนะที่วินโด//ให้ถ่ายรูปด้วย เหมือนประชดอะไรสักอย่างอะจ้า แต่ภาพนี้เราไม่ได้เป็นคนถ่ายนะ ขอโทษด้วยจ้าาาา  woon_hurt