GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเก็บเงินที่รวยทันใจ

jackson2524

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลย  วันนี้จะมาแนะวิธีเก็บตังแบบไวโครต woon_love แต่ว่าเวลสูงๆหน่อยก็ดีนะเพราะมอนเตอร์มันเวล80อัพ

ได้ข่าวว่าเควสหน้ากากกายากำลังฮิตเลยหนิ woon_5555
ก็คงต้องไปตีมอนเตอร์พวกนั้นแหละฮะ

หลังจากที่ตีพวกนั้นแล้วของก็จะดรอปของมากมายก็ให้เก็บไว้ครับไม่เสียหายแถมเป็นประโยชน์ชิบ... แต่ของที่ดีที่สุดแล้วราคาดีที่สุดคงจะเป็นอะไรไปไม่ได้ ก็คือ....

หินแห่งกูลาคับผม^^ ราคาขายต่ออันอยู่ที่ 5000 บิลลาคับผม ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะทำราคาได้มากมายแค่ไหน  woon_555 5000*1000=5ล้านนนนน!!!!  woon_sad2

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์มากสำหรับคนที่ไม่รู้น้ะครับ  woon_bye

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

jackson2524

• Newbie
  • *
ขโมยภาพเค้า  g#002 ดันๆจ้า ดีมาก

อ่อขอบคุณภาพจากเธอมากน้ะลืม เครดิต ขอโทดๆๆ5555

vorox

• Jr. Member
  • **
มันโหดมากม่ะม่อน

แล้วหินตก เยอะแบบ ยันที่โขนม่ะ

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

H

• Full Member
เงินเฟ้ออีกละ พอเงินเฟ้อละเป็นไง ?? ของในเกมส์แพงขึ้น ทำไมไม่หาวิธีเอาเงินออกมั่งล่ะครับ  g#025 เข้าใจว่าสำหรับผู้เล่นใหม่ แต่บางทีเงินเฟ้อ ของก็แพงตามไปนะ g#015

ปล. ไม่ต้องคิดไรมากดูเซิฟสวรรค์เป็นตัวอย่าง.. g#014

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เงินเฟ้ออีกละ พอเงินเฟ้อละเป็นไง ?? ของในเกมส์แพงขึ้น ทำไมไม่หาวิธีเอาเงินออกมั่งล่ะครับ  g#025 เข้าใจว่าสำหรับผู้เล่นใหม่ แต่บางทีเงินเฟ้อ ของก็แพงตามไปนะ g#015

ปล. ไม่ต้องคิดไรมากดูเซิฟสวรรค์เป็นตัวอย่าง.. g#014

วิธีนี้มันทำได้เฉพาะเซิฟเวอร์ทดสอบตอนช่วงคูณดรอปเท่านั้นครับ
ไปทำในเซิฟหลักนี่ ปีนึงตกซักอันอ่ะพวกมีดพวกหอก 5555  g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **

วิธีนี้มันทำได้เฉพาะเซิฟเวอร์ทดสอบตอนช่วงคูณดรอปเท่านั้นครับ
ไปทำในเซิฟหลักนี่ ปีนึงตกซักอันอ่ะพวกมีดพวกหอก 5555  g#004

กรรมนะฮะ ตอบผิดกระทู้ เขินเบย g#019
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เซิฟทดสอบมีคูณดรอบ ลองไปหาตอนไม่คูณดรอปดูสิ เเล่วจะรู่สึ๊ก  g#021
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

H

เซิฟทดสอบมีคูณดรอบ ลองไปหาตอนไม่คูณดรอปดูสิ เเล่วจะรู่สึ๊ก  g#021
หมายถึงหินกูลา น่ะครับ ถ้าดรอปมีดพกรู้สึกจะอีกกระทู้ นะฮะ  g#021

• Newbie
  • *
มีดพก กับ หอก กระทู้เราเองจ้าาาา เขียนช่วงเวลาบอกไว้แล้วว่าดรอป 17.00-00.00 จ้า   g#004

• **
หมายถึงหินกูลา น่ะครับ ถ้าดรอปมีดพกรู้สึกจะอีกกระทู้ นะฮะ  g#021
มีดพก กับ หอก กระทู้เราเองจ้าาาา เขียนช่วงเวลาบอกไว้แล้วว่าดรอป 17.00-00.00 จ้า   g#004

นั่นแหละครับ
คือไม่ได้จะขัดอะไรนะ แค่ขยายความว่าทำได้เฉพาะเซิฟทดสอบน่ะ
เดี๋ยวคนจะเข้าใจผิด คิดว่าเซิฟหลักก็ทำได้ จะดราม่าเรื่องปั๊มตังกันอีก อิอิ

samunpai1

คือขยะอย่างอื่นราคาก็พอๆกับโขนลับแล มีแต่หินดูลาแต่ท่าทางจะดรอปยากอยู่

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
ขอบคุณสำหรับทริคดีๆครับ แต่ใช้ได้แค่ในนรกนะครับ เพราะมีคูณดรอป