GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสหน้ากากายา

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
ขั้นแรกเลยนะ ไปรับเควสที่ NPCตัวนี้เลยจ้า อยู่เมืองรายา

เมื่อรับเควสแล้วมันจะให้เราไปหาหน้ากาก 4 สีนะ

ซึ่งหาได้จากมอนเตอร์พวกนี้เลยจ้า

เมื่อหาครบแล้วนำส่งได้ที่ NPC ตามรูปเลยจ้า อยู่เมืองอัฟราฮาน

เสร็จแล้วกลับมาส่งที่ NPC ตรงที่เรารับเควสตอนแรกเลยจ้า

จะได้รับรางวัลเป็นถุงเงิน 1แสน จำนวน 5 ถุงจ้าและหน้ากากบารอง

และคุยกับNPC ตัวเดิมอีกครั้งนะจ้า จะมีเควสต่อเพื่อทำหน้ากาก

จากนั้นมันจะให้ไปหาหน้ากากไม้โบราณจ้า ซึ่งหาได้จากมอนเตอร์ในถ้ำเลยจ้า (หายากมาก) แล้วแต่ดวงเลยจ้า

เมื่อหาเสร็จแล้วนำกลับมาส่งที่NPCตัวเดิมจ้า

ก็จะได้รับรางวัลดังนี้เลยจ้าาาาาาา !!ถุงเงิน 1ล้าน 3ถุงจ้า  g#010

หากผิดพลาดประการใดขอนุญาติไว้ ณ ที่นี้ด้วยจ้าาาาา
g#031 g#031

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
หัวข้อพิมผิดนะจ้าาา แก้ไขเป็น เควสหน้ากากบารอง  g#043

Ohiisss ♥

• เจือก .
  • Newbie
  • *
  • ดีออกตังเม!
ละเอียดจังคะ ><
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ  woon_5555

• Newbie
  • *
ทำครั้งแรกจ้า ขอบคุณมาก นะ ครับ  g#008

SinZawoy

• Newbie
  • *
ขอบคุณนะครับ ข้อมูลแน่นใช้ได้  woon_love

SinZawoy

• Newbie
  • *
ขอบคุณค้าบบบบ อิอิ ข้อมูลแน่นดีจางงง    woon_love woon_cry

• Newbie
  • *

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ได้เงินบิลล่าด้วยยย  g#010
#วุ้นนรกกกกกกก ♥