GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอให้มีคลาส4แทนทักษะจุจิต

palmsolo00

• Newbie
  • *
แค่เสนอนะคับ มีอะไรที่เป็นไปได้แล้วก็เป็นไปไม่ได้มาเสนอกันดูคับ เพราะผมเห็นว่าผู้เล่นน้อยลงมากจากที่ผมเคยเล่นมาเป็นเวลานานนะคับ ตั้งแต่โปรเจควัน แต่อาจจะนานไม่เท่าบางคน แต่ทำไมผมก็รู้สึกถึงความคลาสสิกของยุคเก่าๆที่ตอนนี้มันไม่มี ก็ลองมาค้นๆในกระทู้ดูคับ โอ้โห ความสมดุลอยู่ไหน บางอาชีพนี่หายไปตามกาลเวลาเลยทีเดียว ก็อยากจะให้เอาการทำคลาส4 ไปพิจารณาแทนการทำทักษะจุจิตของพวกคุณดูคับ woon_bye

Flux

• Jr. Member
  • **
ผมว่าเป็นความคิดที่ดีนะ ผมเล่นตั้งแต่ไฟล์เกม 440 MB กว่าๆ
เล่นจนเลิก แล้วกลับมาเล่นใหม่ เลิกแล้วเลิกอีก ถึงตอนนี้คนน้อยลงไปทุกๆที คนขายของเลิกเล่นถาวรเต็มกลุ่มFacebook จนผมคิดว่าจะเลิกถาวรและ ผมว่าทีมงานทำระบบมาฆ่าตัวเองชัดๆนะครับ จุติจิตนี่ผมเลิกเลยละ ถ้าทำเป็นคลาส4 คลาส5 อะไรก็ว่าไป ไหนจะสมดุลอาชีพอีกปรับกันเป็นว่าเล่น ทีมงานไม่มีความเด็ดขาด บางอาชีพปรับซะไม่มีคนเล่นหายไปจากเกมเลย

ถ้าผมทำนะผมจะทำคลาส 4 ตันเวล 150 แต่ต้องจุติ 6 เวล 99
แล้วเวลตั้งแต่เวล 1 ใหม่ แล้วให้มันขึ้นยากๆหน่อย