GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมพวกนี้คืออะไรอะ ?

kaup1911

• Newbie
  • *
คือตอนแรก ก็นึกว่าเป็นแค่ตอนที่อยู่บนวิหารฝึกหัดนะ

แต่พอลงมาที่หมู่บ้านก็เป็นเหมือนเดิมอ่า

ช่วยดูให้ทีน๊าว่ามันมาได้ยังไง >_<

kaup1911

• Newbie
  • *

เรียว

• Jr. Member
  • **
อัพแพทช์ก่อนนะครับ เช็คแพทช์พิมพ์ /ver แล้วกด Enter แพทช์ปัจจุบันอยู่ที่ v1112 นะครับ
# ออกเซิร์ฟหลักให้หมด ให้เหลือแต่จอเกมเซิร์ฟทดสอบจอเดียวถึงจะโหลดแพทช์ขึ้น

kaup1911

• Newbie
  • *
อัพแพทช์ก่อนนะครับ เช็คแพทช์พิมพ์ /ver แล้วกด Enter แพทช์ปัจจุบันอยู่ที่ v1112 นะครับ
# ออกเซิร์ฟหลักให้หมด ให้เหลือแต่จอเกมเซิร์ฟทดสอบจอเดียวถึงจะโหลดแพทช์ขึ้น

โทษทีน๊า มาตอบช้าไปหน่อย พอดีเพิ่งเข้าเกมได้ >_<
เราก็แพทซ์ 1112 นะๆ

เรียว

• Jr. Member
  • **
รบกวนลองสร้างตัวละครอีกตัวในไอดีเดียวแล้วลงมาหน้าเมืองแล้วลองเข้าร้านค้าดูได้ไหมครับ ว่ามันจะขึ้นแบบนี้อีกไหม

kaup1911

• Newbie
  • *
รบกวนลองสร้างตัวละครอีกตัวในไอดีเดียวแล้วลงมาหน้าเมืองแล้วลองเข้าร้านค้าดูได้ไหมครับ ว่ามันจะขึ้นแบบนี้อีกไหม

เป็นจ้า ทั้งฝั่งมนุษย์ แล้วก็ฝั่งเผ่าด้วย  g#043 g#043 g#043 g#027 g#027

สวัสดีนะ เราเอง

• Newbie
  • *
โดย จีเอ็มวอลุ่มสุดหล่อ  woon_555
ไอดีปั้มบอร์ด

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ขอบคุณท่านเรียวครับ รบกวนโหลดแพทซ์ล่าสุดนะครับ