GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รันแพทไม่ผ่าน

jackson2524

• Newbie
  • *
รันแพทไม่ผ่านครับมันขึ้นแบบนี้เลย

เรียว

• Jr. Member
  • **
ลงไฟล์เกมทับตัวเก่า หรือ ลบตัวเกมแล้วลงใหม่ครับ

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
ลบลงใหม่ครับ แสดงว่าคุณ หรือ คนที่เล่นคอมเครื่องนี้ ไปตั้งค่าให้อ่านๆไฟล์อย่างเดียวทั้งไดฟ์

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จากการข้อความ error เกิดจากจากไฟล์บางตัวเสียหายครับ

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat) และ asura.dat

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ

jackson2524

• Newbie
  • *
จากการข้อความ error เกิดจากจากไฟล์บางตัวเสียหายครับ

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat) และ asura.dat

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ

จะเข้าเกมผ่านตัวไหนอะคับ

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน
เข้าเกมส์จากตัว asura.exe ครับถ้าทำตามที่ วอลุ่มจังบอกแล้วไม่ได้ ก็วิธีผมหน่ะครับ

jackson2524

• Newbie
  • *
เข้าเกมส์จากตัว asura.exe ครับถ้าทำตามที่ วอลุ่มจังบอกแล้วไม่ได้ ก็วิธีผมหน่ะครับ

ถ้าเข้าตัว asura.exe อันนั้นจะเป็นการเข้าเกทโดยไม่รันแพทไม่ใช่หรอครับ มันจะเข้าไปที่เวอร์ชั่นที่เป็นอยุ่ซึ่งเวอร์ชั่นของผมมัน 1064 ปัจจุบันเกมมัน 1100กว่าๆไม่ใช่รึ? เช่น โหลดแพท1083ไม่ผ่านแล้วให้ผมเข้าตัว asura.exe แทนมันก็จะเข้าที่แพท 1083 ไม่ใช่ 1100กว่าๆ มันก็จะเล่นไม่ได้

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
กำลังทำตัว installer เวอร์ชั่นใหม่ให้นะครับ