GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิล เทพเท่านั้น

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
หลักฐานหาง่ายนิดเดียวถามจีที่ให้เบิกของแค่นี้มันจะยากตรงไหน อยากได้หลักฐานมากไปขอเอาเองเลยจ้ะ เหนื่อยใจจะพูด g#019

หลักฐานหาง่ายทำไมไม่หามาละงัฟ  g#011 หรือไม่มีปัญญาหา  g#022
พอดีถึงผมไม่มีหลักฐานมาอ้างผมก็ไม่เสียหายนะครับ ทางคุณต่างหาก เห็นบอกไม่มี ๆ มีหลักฐานรึเปล่าว่าไม่มี g#009

อะไร งง เห็นบอกไม่มี ๆ คืออะไร ชี้แจ้งไห้ที  g#033
โง่ไง อ่านแยกยังไม่เป็น ต้องให้ผมสอนอีกหรอ อ่านว่า "เห็นบอกว่า ไม่มี ไม่มี" สงสัยไม่เคยเรียน "ๆ" g#019

เอิ่มมม หมายถึง  เห็นบอกไม่มีๆ มีหลักฐานรึเปล่าว่าไม่มี  g#004

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
พอเถอะครับ จะกัดจะแทะกันให้มันได้อะไรล่ะ ??

แล้วถ้าเกิดไม่มีจริงๆก็ไม่ต้องร้อนตัวครับอยู่นิ่งๆก็ไม่มีใครว่าอะไรแล้ว

กล้าก็พอได้ละ ใครทำอะไรเค้าก็รู้แก่ใจเค้านั่นแหละไม่ต้องไปว่ากันหรอก  g#014
Never mind .

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
พอเถอะครับ จะกัดจะแทะกันให้มันได้อะไรล่ะ ??

แล้วถ้าเกิดไม่มีจริงๆก็ไม่ต้องร้อนตัวครับอยู่นิ่งๆก็ไม่มีใครว่าอะไรแล้ว

กล้าก็พอได้ละ ใครทำอะไรเค้าก็รู้แก่ใจเค้านั่นแหละไม่ต้องไปว่ากันหรอก  g#014

เลื่อนไปดูด้วยใครมันแทะใครก่อน  g#006

เลื่อนไปดูด้วยใครมันแทะใครก่อน  g#006

ผมก็บอกทุกคนหนิ

m_คิคิ

• Newbie
  • *
เขาหาของกันเองผมดูน้องผมเล่นยุมันอยู่กิลนี้

เคน ภูภูมิ

• Newbie
  • *
ผมก็อยู่กิลนี้นะครับผมก็หาของเอาเองเหมือนกัน  woon_hurt

มหาเทพรึไรนะได้ข่าวปลอยสกิลใส่วอแล้วตายเอง จนไปร้องให้ปรับc3วอหรอ หรือห่วยเอง><! woon_love woon_love woon_love woon_love

มหาเทพรึไรนะได้ข่าวปลอยสกิลใส่วอแล้วตายเอง จนไปร้องให้ปรับc3วอหรอ หรือห่วยเอง><! woon_love woon_love woon_love woon_love

พอ!!