GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิล เทพเท่านั้น

PoPlakawaii

• Newbie
  • *
กิล เทพเท่านั้น เบิกของมาแล้ว ไล่ฆ่า
เพื่อนแย่งแมพเวล ทั้งๆที่ คนอื่นเขามาเวลก่อนตั้งนาน

เบิกของมาเล่น มันหนุกมาเลยหรอ ทำให้คนอื่นเดือนร้อนหรือ ทำให้คนอื่น เอาตัวรอดเองไม่ได้
เพราะเบิกของมาไล่ฆ๋า มาแย่งแมพเวล ทำอะไรก็ไม่ผิดเนี้ยหรอ

PoPlakawaii

• Newbie
  • *
GM คิดบ้างเหอะ ให้ผู้เล่นเบิกของมาไล่ฆ่า มาแย่งแมพ ไม่ให้คนอื่นได้เวล แล้วไปไล่ฆ่า แบบนี้อ่า

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ผมอยู่กิลนี้ครับ ถ้ามีอะไรให้ถาม เพื่อนทุกคนในกิล หาของกันเองครับ

คุยกันในทอร์คทุกวันพอถึงเวลาเซิฟ*ดรอปก็นัดกัน หาของก็เหมือนคนปกติ แค่เค้าขยันไม่เอาเวลามานั่งพร่าม

ถ้าไม่รู้อะไรจริงๆ อย่าตีความมั่วครับ :)
Never mind .

H

ก็ดีกว่าบางกิลอะครับ เบิกแหวนตั้งแต่ต้นรี ผมนี้งงจริง ๆ g#019

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ก็ดีกว่าบางกิลอะครับ เบิกแหวนตั้งแต่ต้นรี ผมนี้งงจริง ๆ g#019

มโน อีกแล้ว  g#019 เดียวก็แบบ นิวดราก้อนอีก มโนแบบไม่รู้เรื่องสุดท้ายก็สร้างเรื่องมาเอง เหอๆ

H

มโน อีกแล้ว  g#019 เดียวก็แบบ นิวดราก้อนอีก มโนแบบไม่รู้เรื่องสุดท้ายก็สร้างเรื่องมาเอง เหอๆ
หรอจ้ะ นายไม่ได้เป็นคนสำคัญหรือเปล่าเลยไม่รู้แหม่ g#019
จะเบิกทั้งทีทำไมไม่เบิกวอยมาเลย กลัวไม่เนียนละสิอิอิ g#018

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
ประเทศไทยนี่มันร้อนจิงๆเลยยย คนก็เลยร้อนตาม  #038 #038
Never mind .

• **

หรอจ้ะ นายไม่ได้เป็นคนสำคัญหรือเปล่าเลยไม่รู้แหม่ g#019
จะเบิกทั้งทีทำไมไม่เบิกวอยมาเลย กลัวไม่เนียนละสิอิอิ g#018

ก็เอาหลักฐานมาสิจ๊ะ อิอิ มีลึป่าว  #038

• **
แล้วบางกิลที่ว่า กิลไหน woon_huh ก็แค่อยากรู้เฉยๆว่ากิลไหน เลยจะขอดูหลักฐานไง ไม่ชอบพวกที่ไม่มีหลักฐานแล้วชอบกล่าวหา  g#021

H

พอดีคนรู้จักในเกมผมบอกว่าเจอตอนในห้องลับน่ะ แล้วเจอพี่แกใส่แหวนไล่ยิง แล้วก็มีคนสืบมาด้วยแหละ อิอิ ก็นะพวกขี้ข้ายังไงมันก็เป็นขี้ข้าวันยันค่ำไม่เคยรู้เรื่องวงในได้แต่เลียตีนเจ้านายไปวัน ๆ ผมละอายแทน ครุคริ g#019

• **
เหอ ก้เอาหลักฐานมาสิ  #038  มีไหม มีไหมเอ้ย  #038 ไม่มีก็เงียบไป #038
แล้วใครขี้ข้าใครเลียใครพูดผิดพูดใหม่ได้นะ  g#036

งัฟด้วยอำนาจของมหาเทพท่านฟรัง จึงทำการเสกแหวนวอย มาไล่ตีพวกลูกสุนัขงับ

mumumumu

• Newbie
  • *
มหาเทพหัวควย แบทแพ้สู้ไม่ได้เสือกยกเค้าของของคนที่ทำบุญให้ไอดีมันเล่น กุละขำสัส  g#037