GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียนเชิญ ปรมจารย์ ขุนศึก In นรก หน่อยคับ

woon_huh woon_huh woon_huh     

คือ ขุนในนรก ใส่อะไรกันแบบว่า แกร่งๆ  เอาแค่ของที่ใส่พอนะ สกิลไม่ต้อง

(ปล. อัพสกิลขุนเป็นแล้วคับ ขาดแค่ไม่รุจะใส่อะรดี)

หมวกปีศาจสงคราม  รางเหล็กไหล ซามูไร โล่01บวกมหาโชคอ่ะดีสุด 3 ภิภพ ลวงตา  นักซิ่ง ตามใจเลย คุมซาตาลกับปีกมังกรสลับกัไว กากทอง จะให้โหดๆ แหวนวอย

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
หมวกปีศาจสงคราม  รางเหล็กไหล ซามูไร โล่01บวกมหาโชคอ่ะดีสุด 3 ภิภพ ลวงตา  นักซิ่ง ตามใจเลย คุมซาตาลกับปีกมังกรสลับกัไว กากทอง จะให้โหดๆ แหวนวอย

ตามนั้นครับ
หมวกถ้าหาไม่ได้ ก็หาพวกกุดจุ๊ใส่ไปก่อน
เกราะซามูไรดีที่สุดแล้ว
โล่นี่ออฟป้องกันไปครับ มหาโชคมันไม่ใช่หาง่ายๆ
รองเท้า เอาตามใจชอบ ชอบถึกๆ3พิภพ วิ่งไวลวงตาแต่มันจะลดเลือด20% นักซิ่งก็โอเค มั้งนะไม่เคยลอง
ผ้าคลุม ใส่ซาตานไปเลยก็ได้ สะท้อนดาเมทได้ด้วยตอนเลือดน้อยๆ แต่อยู่ที่ดวงนะ
หน้ากาก ใส่ซาดิสไปครับ เอาตามกำลังที่หาได้
ประดับ ใส่ตะกุด รางเหล็กไหล #แหวนเอเลเมนถ้าหาได้
อาวุธก็มี คมแฝก ดาบ หอก ขวาน เลือกเอาตามที่ชอบครับ
Never mind .