GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่เวิร์ค

OrChidS

• Full Member
แพทซ์ใหม่ ไม่เวิร์ค ดูยากมาก ปวดตา
ตอนนี้ 1084 หรือผมอัพแพทซ์ไม่ครบ

blackcatXII

• Jr. Member
  • **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ
+1 ครับ
ไม่สวยเลย แถมร้านขายร้านรับก็ดูยากคับ หลายๆสิ่งดูยาก แล้วก็พวกคีย์ลัดต่างๆเช่น Alt+X กลายเป็นเปิดแฟ้มภาพนี่รับไม่ไหวคับ เผลอกดหลายรอบละคับ(หรือเป็นแค่ผมคนเดียวหว่า)
แล้วก็อีกอย่างคับ แถบบางแถบหายไปคับ ก็ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดีแหละคับ ยังไงทีมงานก็พัฒนาต่อไปคับ ถึงผมจะชอบธีมเก่าๆมากกว่าก็เถอะ แล้วก็อย่าลืมหาอะไรแก้เซ็งให้ผู้เล่นบ้างนะคับ g#031  g#031  g#031

ทำเหมือนธีม โปรเจ็ควันไง ละ สงสัย ทีมงาน ไม่เข้าใจ ผู้เล่นต้องการระบบ แบบโปรเจ็ควันไม่ใช่ ธีมโปรเจ็ค วัน  เอาเวลา ไปพัฒนา เผ่าอสุรา ดีกว่านะ ดีกว่ามาทำอะไรไร้สาระ ให้ผุ้เล่นด่าบิดามารดา อยู่ได้ ป่านนี้ ท่านคง จามไปไม่รุ้กี่ครั้งแล้ว โดนด่าโดนแช่งขนาดนี้

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

-_YC_-

• **
รู้สึกว่า ถ้าจะดูเงินให้ไปดูที่ข้อมูลตัวละคร นะะ T T
คนกินคน ?? ไรหว่า

It changed

รู้สึกว่า ถ้าจะดูเงินให้ไปดูที่ข้อมูลตัวละคร นะะ T T

g#013

OrChidS

Ctrl+I

untitled

• Sr. Member

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
เอาแบบเดิมถอะนะ ดูยากมากมาย  g#014 g#014 g#014 g#014

LK

• **
แพทซ์ใหม่ ไม่เวิร์ค ดูยากมาก ปวดตา
ตอนนี้ 1084 หรือผมอัพแพทซ์ไม่ครบ

นี่ที่เขาปรับใหม่หรอ เหมือนเด็กระบายสีเลยอะ เซาะกราวมากๆครับ ไมไม่เอาแบล็คกาวเป็นรูนลายไทยไรพวกนี้อะ สวยกว่าเยอะ  !!  g#040 g#040 g#040 g#040
สนับสนุนลายไทย  g#008

Wildman

• Hidden Master
วุ้นวายมาก ต้อวทำให้มันลำบากทำไม แบบเดิมดีแล้ว ปรับแบบนี้กว่าจะชินก็คงได้เบือกันก่อนละ

It changed

ส่วนตัวเราว่าแบบเก่า ดูดีหรูกว่าเยอะอ่ โปร่งใส+ดูง่าย

แต่เรายังไม่ได้อัพแพทนรกอ่ ว่าจะเข้าไปดูเหมือนกัน แต่ถ้าเกิดทำแบบในรูปจริงผมว่าอย่าทำเลยน่ะ ไหว้น่ะ กากมาก ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -

นี่ที่เขาปรับใหม่หรอ เหมือนเด็กระบายสีเลยอะ เซาะกราวมากๆครับ ไมไม่เอาแบล็คกาวเป็นรูนลายไทยไรพวกนี้อะ สวยกว่าเยอะ  !!  g#040 g#040 g#040 g#040
ก็ยังทำไม่เสร็จไง อัพเพื่อแก้บัค ทำไมต้องแสดงความเห็นแบบโง่ๆทุกโพสเลย เก็บปากดีๆไว้กินข้าวบ้าง
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
UI ใหม่ทีมงานยังทำไม่เสร็จนะครับ เลยโล้นๆ โหว่ๆ อย่างที่เห็นครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

OrChidS

UI ใหม่ทีมงานยังทำไม่เสร็จนะครับ เลยโล้นๆ โหว่ๆ อย่างที่เห็นครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

ปรับสีอีกหน่อย ปวดตาเหลือเกิน ผมอายุมากแล้ว ลำบากในการดู
อีกอย่าง ไหนๆ ก็ปรับแล้ว เรื่องเงินโซลเงินบิลล่า เอามาไว้ที่สเตตัสตัวละครเหมือนเดิมดีกว่า
ดูง่าย สบายตากว่าเยอะ ไม่ต้องไปกดคีย์ลัดให้ยุ่งยาก