GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนๆก็เข้าไม่ได้เพิ่มระบบฟาร์มให้หน่อยครับ

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
 woon_5555 woon_5555 เพิ่มระบบฟามให้หน่อยครับไว้ล่า ของ ทำการงานอะไร ประมาณนิ  g#017

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เปิดแล้วมีบัค จะยอมให้มีบัคหรอครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
เห็นมันมีมาเปิดให้ทดสอบครั้งเดียว จากนั้นก็ไม่เปิดอีกเลย ผมก็เลยงง ว่า จะดองไว้ทำไม รู้ว่าบัคตรงไหนทำไมไม่แก้ แล้วนี้ก็เซิฟทดสอบ บัคไปก็ไม่เสียหายอะไร = = ก็ค่อยๆแก้กันไป  g#043

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยย
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .