GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

>>>>>>>>> บัคเซิฟเวอร์นรกแจ้งที่นี่ครับ <<<<<<<<

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
บัฟดาบธาตุดิน กับบัฟจิตแห่งศรไม่ยอมหายไปเมื่อเปลี่ยนอาชีพ แก้ไขแล้วนะครับ  g#017

จีเอ็มซอส

ด้านซ้ายบนช่วงล่างของ UI โชว์เลือดที่กดไม่ได้ แก้ไขแล้วนะครับ

ทำไมเดินเข้าไปไม่ได้อะครับ woon_huh

จีเอ็มซอส

เหลืออันไหนบ้างที่ยังไม่แก้ ใครแจ้งบัคมาตามผลด้วยๆ

ใส่พาสเวิดแล้วเข้าไม่ได้ เป็นกันทุกคนไหมครับ ใครเป็นบ้าง ใครไม่เป็นบ้าง มาแสดงตัวที ของผมทดสอบเองไม่เจอนะครับ ไม่เจอสาเหตุผมเลยไม่รู้จะแก้ไขยังไง  woon_cry

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
บัฟดาบธาตุดิน กับบัฟจิตแห่งศรไม่ยอมหายไปเมื่อเปลี่ยนอาชีพ แก้ไขแล้วนะครับ  g#017

ขอบคุณมาก ขอรับ อิอิ  #038  #038

intromicro

• Newbie
  • *

กำลังรับข้อมูลจากเซิร์ฟเวอร์ แล้วก็ค้าง ยาว เบย  woon_cry woon_cry woon_cry

Sukishi.

• **
 woon_hurt
กำลังรับข้อมูลจากเซิร์ฟเวอร์~~~~~~~~~ ค้าง  woon_cry woon_cry

ผมก็ยังไม่ได้ลองเข้าเกมส์ดูนะ  แต่จากที่ท่านได้กล่าวมา ถ้าเป็นแบบนั้นจริง นั้นก็คือ เซิฟเวอร์ปิดอยู่ นะ ขอรับ  woon_sunny

ก็มั่ยรู้สินะ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!

เหลืออันไหนบ้างที่ยังไม่แก้ ใครแจ้งบัคมาตามผลด้วยๆ

ใส่พาสเวิดแล้วเข้าไม่ได้ เป็นกันทุกคนไหมครับ ใครเป็นบ้าง ใครไม่เป็นบ้าง มาแสดงตัวที ของผมทดสอบเองไม่เจอนะครับ ไม่เจอสาเหตุผมเลยไม่รู้จะแก้ไขยังไง  woon_cry
บอกว่าพาสเวิร์ดผิดหรอครับ หรือใส่แล้วขึ้นกำลังรอรับข้อมูล ถ้าบอกว่าพาสผิด เซิร์ฟนรกผมไม่เคยเจอครับ เจอแต่ เซิร์ฟหลัก

Sukishi.

• **

บอกว่าพาสเวิร์ดผิดหรอครับ หรือใส่แล้วขึ้นกำลังรอรับข้อมูล ถ้าบอกว่าพาสผิด เซิร์ฟนรกผมไม่เคยเจอครับ เจอแต่ เซิร์ฟหลัก

นรก ผมเจออยู่นะ แต่พอออกเกมส์เข้าใหม่มันก็หาย  woon_555

Sukishi.

• **

จีเอ็มซอส