GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไ่ามารถเข้าเล่นได้ เพราะผู้เล่นเกิน 200 คน คือหยังครับ ระบบใหม่ของนรกเหรอครับ ?

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ตามหัวข้อครับ ..
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คือเซิฟเวอร์วุ้นนรก จำกัดการรองรับผู้เล่นสูงสุดไว้ที่ 200 คนครับ
ถ้าเซิฟเวอร์เต็มแล้ว ก็จะขึ้นข้อความตามที่เห็นนั่นแหละครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
โอเคครับพ่ ไม่เคยเจอมาก่อน 555
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก