GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการทดสอบ สเตตัส V.3 อาชีพเบอเซอร์เกอ สายแกร่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

-ZinG-

• Jr. Member
  • **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
เห้ย ทำไมตอนเจอกะเราไม่เอารูปลงมั้ง

g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

เราอายเขา  g#019 g#019 g#019

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

• **
ข้อมูลเยี่ยมครับคุณทาม g#031 g#031 g#031 มีประโยชน์ลองมาจากคุณฟรัง  g#009

ประเมินผมตํ่าเกินไปนะ  g#002

อะไรๆ  g#035 g#035 g#035 g#035

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

• **
ข้อมูลเยี่ยมครับคุณทาม g#031 g#031 g#031 มีประโยชน์ลองมาจากคุณฟรัง  g#009

ตามที่คุณออมบอกครับ ผม ชื่อ ฟิล์ม   woon_5555 woon_5555 woon_5555

• **
8.อาชีพวอลอค จากที่ผมได้ประลองมา วอลอคนั้น เป็นอาชีพที่สู้ด้วย ค่อนข้างยาก เนื่องจากมีสาป และ มี สัตว์อัญเชิญ ทำให้เบอเซอเกอร์สู้ไม่ไหว ดังนั้นทางที่จะชนะคือ รีบวิ่งไปแล้วกดสกิลเข้ามานี้ แล้ว ตามด้วย คอมโบ ถึงจะชนะ แต่ส่วนมากเราจะแพ้ ถ้าไม่มีอ้อมกอดจากพระ

ผลการแข่งขัน5รอบ ชนะ 1 แพ้4

9.อาชีพเบลดมาสเตอร์ จากที่ผมได้ประลองมา เบลดนั้น เป็นอาชีพที่สู้ด้่วยค่อนข้าง ง่ายเนื่องจาก เบลดเป้นอาชีพที่แพ้ทางเบอ แค่เรา วิ่งไป ปลดอาวุธ แล้ว ตามด้วย คอมโบ ก็ทำให้เบลดตายด้วยคอมโบเดียวได้ ถ้าเบลดไม่ยกดาบ

ผลการแข่งขัน5รอบ ชนะ5แพ้0

10.อาชีพพาลาดิน จากที่ผมทดสอบมา พาลาดินนั้น เป้นอาชีพที่สู้ด้วยค่อนข้างยาก ถ้าของพาลาถึงจริงๆ แล้วเราไม่มีขวาน 99 หรือขวานหายนะ เนื่องจากพาลากดสกิลกายาเหล็กไหลทำให้ป้องกันสูง แล้วเบอสายขวานเล็กมีพลังโจมตีค่อนข้าง ปานกลาง ไม่มากแล้วน้อยเกินไป ทำให้สับพาลาดินไม่เข้า พาลาดินแค่ ปลดผนึกคลั่ง ทะลายสวรรค์ โดด เราก็อาจจะตายได้ในสกิลเดียว เนื่องจาก เบอสายแกร่งมี่เลือดค่อนข้างน้อย

ผลการแข่งขัน 5รอบ ชนะ1 แพ้4

• **
สรุประครับบ g#017 g#017  จากผลการทดสอบ ผมว่าเบอเซอเกอร์สายแกร่ง ไม่ควรเล่นเท่าไหร่ เนื่องจาก มีค่าHP ปานกลาง และ พลังป้องกันปานกลาง ทำให้ ไม่ค่อยสมดุลเท่าไหร่ ถ้าจะเล่น ควรเล่นสาย เลือดไปเลย    g#009  g#009