GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอ้ควายเอ้ย เหี้ย ชาติหมา

Max Payn€ 3

• Newbie
  • *
เซิฟหลักเงินแม่งก็เฟ้ออออออออออออ กูจะย้ายมาเล่นนรก ก็มาปิดหนีอีก ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Gabodz

• Jr. Member
  • **
เซิฟอวตารสิครับ เงินไม่เฟ้อ  ของแรร์ก็ราคาถูก คนเล่นก็ยังไม่เยอะมาก  เวลก็เร็ว   
ไม่มีกิลไหนใหญ่  เพราะกิลรับได้แค่ 16 เอง (ห่วย)
ลองศึกษาดี ๆ แทบไม่ต้องเติมตังเลยสักบาท   
เชื่อผม ถ้าคุณเทพจากที่อื่น มาเซิฟนี้คุณจะเทพเหมือนกัน  woon_555 woon_555

OniZuKaGT ReTurn

• Newbie
  • *

อยากลองไปเล่น อวตาร แต่ ไม่อยากนั่งเวล แต่ เวล1   g#027

>•~ติดนรก~•<

• Newbie
  • *
อ้างถึง
เซิฟหลักเงินแม่งก็เฟ้ออออออออออออ กูจะย้ายมาเล่นนรก ก็มาปิดหนีอีก ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เซิฟนรกเป็นเซิฟทดสอบ เล่นเอามันเชิญเซิฟหลักงับ 5555+

แต่อีกเดี๊ยวมันก็ไม่เฟ้อละ NPC รับอัญหายไปแย่้ว อิอิ

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
อ้างถึง

เซิฟนรกเป็นเซิฟทดสอบ เล่นเอามันเชิญเซิฟหลักงับ 5555+

แต่อีกเดี๊ยวมันก็ไม่เฟ้อละ NPC รับอัญหายไปแย่้ว อิอิ
ถึงจะพูดยังงั้นแต่ส่วนมากก็เล่นเอามันนั่นแหละ  woon_5555
ปล. ผมแล้วหนึ่งอะ  woon_5555

-ู่^>

• Jr. Member
  • **
  • 2l~^ุ่~l3
ทาสแท้ของคนเรา  g#033

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ไอดีเป็นนูบ แจ้งแบนบอร์ดก็ไม่มันแบบนี้  woon_5555