GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ" คืออะไรครับ ?

Qwer33

• Newbie
  • *
เพอิญวันนี้เข้าเล่นตอนประมาณ 3ทุ่ม อ่ะครับ แล้วมันค้างยาวเลย หน้าLogin ผมเลยกด Ctrl+Alt+Del ปิด โปรเซส (ค้างแบบ Alt+Tab ออกไม่ได้เลย)
พอเข้าเกมอีกครั้งมันก็ขึ้นว่า "เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ" อ่านดูตกใจคิดว่าโดนแบนรึเปล่า งงด้วยนะโดนเรื่องอะไร =w=

ไปอ่านบอร์ดเก่า ๆ เค้าบอก ID , Pass ผิด แต่ผมก็เช็คแล้วไม่ผิดแต่อย่างใด มาดูในบอร์ดก็ไม่มีใครทักท้วง พอดีว่าผมมาเล่นใหม่น่ะครับเป็นวันที่ 2 เลยยังไม่รู้เรื่องอะไรมากมาย
แต่เข้าใจว่าเป็นเซิฟทดสอบ เลยอยากรู้ข้อเท็จจริงครับผม  woon_love

BELLE ♥

• ☺ 'ID LINE : bellezaaa
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ ' The first to apologize is the bravest