GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การใช่เหรียญสกิล

azaza2539

• Newbie
  • *
ผมว่า สกิลบัฟของผู้ใช่มนตราอ่ะ มันมีเยอะ มีตั้ง6สกิล 
แล้วแต่ละสกิลมี 5 ระดับ ใช่เรียน ตั้ง2เหรียญในการเรียนต่อระดับ ก้คำนวณก้ได้ 2*5*6=60เหรียญ เยอะไปไหม ??
สกิลอื่นก้ด้วย 2เหรียญเหมือนกัน ผมว่าน่าจะปรับให้เหลือ 1 เหรียญน่าจะ OK นะ

g#037 g#037

Tear of God

• Newbie
  • *
อันนี้มันปรับนานแล้วครับ - - อย่าพึ่ง มางงตอนนี้
แปลว่าไม่ได้เล่นอสุราเลยน่ะสิครับ
เขาไม่ได้ให้เรียนครบครับ
^^ ถ้าไม่เคยเล่นก็อย่ามึนนะครับ

azaza2539

• Newbie
  • *
แสดงว่าถ้า เรียนไม่ครบจะมีประโยชน์อะไร เอาไป PK กับมนุษย์ คงไม่ไหว
จีก้บอกอยู่ว่า ปรับสกิลใหม่ไฉไล กว่าเดิม ก้ยอมรับว่าดีขึ้ยเยอะแต่ ใช้เหรียญเยอะก้น่าจะปรับ เพราะมันเปงสกิลบัฟ เลยได้บอก ถ้าบัฟไม่ครบก้สู้ บัฟของพระไม่ได้หรอก ok

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
ไม่ครบไม่ว่า แต่ วารีฟื้นฟูอ่ ปรับหน่อยได้ไหม  woon_o_o woon_o_o woon_o_o
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

gbopluz2

• Newbie
  • *
พอปรับ มากๆเข้าก็หาว่าโกงนู้นโกงนี่
พอโกงก้ต้องมาปรับคืนอีก
พอมาปรับคืนก็เรียกร้องอีก

เห้อออ~~

Tear of God

• Newbie
  • *
จริงหรอครับที่ว่า สู้กับมนุษย์ไม่ได้
ผมเ้ห็นคนอื่นๆใช้พลังจิต 2 - 3 ทีมนุษย์ก็ตายแล้วครับ
ไม่มีท่องเวทย์ ยังไม่พออีกหรอครับ
แล้ว 2 สกิลสุดท้าย ไม่มีค่าเลยครับ เรียนเหมือนไม่เรียนอะครับ
ถ้าจะเล่นก็เล่นนายผลึก ดีกว่ามั้งครับ
แต่ถ้ามีปัญหาอะไรก็ค่อยโพสบอกละกันครับ
โจมตีเวทย์ก็เยอะอยู่แล้ว ขุนศึกป้องกันเยอะก็ยังสู้
นักพยากร ไม่ได้หรอกครับ ถ้าคุณจะเล่นผู้สื่อวิญญาณ
ก็เล่นสายผลึก กะเรียนพลังจิต5พอครับ
ไว้เวลก็พอ ถ้าีมีความสามารถก็ลองเล่นดูครับ
เดี๋ยวว่างๆ ผมจะปั้นมา ถ่ายคลิปใ้ห้ดูนะครับ
จะได้แนะนำการเล่นด้วย เคนะครับ ถ้าไม่เคค่อยมาคุยอีกทีละกัน

garnman

• Jr. Member
  • **