GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอสสายดาว เหมือนพลังโจมตีจะลดลง

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
ผมดูจากตัวผม มันลดโจมตีไปเกือบครึ่งเลย อยากทราบว่า ทีมงานปรับอะไรมั้ง

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ที่เห็นปรับแน่ๆ ก็คือปรับดาวกระจายเอาออกเกือบหมดเหลือแค่ดาวกระจายไม้ จนถึงดาวขายร้านเวล 41 นอกนั้นเอาออกหมด
และให้ใส่ปลอกแขนเพื่อเพิ่มโจมตีและไว้ตีบวกดาวแทน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ลดโจมตีปกติลง และเพิ่มค่าโจมตีของทักษะพยุหดาราให้แรงขึ้่น
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

จัดเต็ม

• Full Member
ไม่มีดรอปปลอกแขนหรือไงครับผมลองเล่นสายดาวล่ะพอใช้ได้เลยเวลดีคับลากมอนมาให้ติดกับดักพยุหดารา แต่สกิลสายดาวกระจายที่มีให้ใช้น้อยเกินไปนะบอลกะมีดบินก้ยังไม่น่าสนเท่าไร่ g#024

ลดโจมตีปกติลง และเพิ่มค่าโจมตีของทักษะพยุหดาราให้แรงขึ้่น
สรุปแล้วคือว่า พยุหดาราไม่บัคหรอครับ ที่สามารถทำดาเมขได้แรงกว่าปกติ คือเอาพลังโจมตีในค่าสถานะไป*1500 เปอเซนต์  จากปกติเอาแค่ความแรงดาวกระจาย

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
สรุปแล้วคือว่า พยุหดาราไม่บัคหรอครับ ที่สามารถทำดาเมขได้แรงกว่าปกติ คือเอาพลังโจมตีในค่าสถานะไป*1500 เปอเซนต์  จากปกติเอาแค่ความแรงดาวกระจาย

ใช่ อยากรู้จัง  g#015