GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแจ้งหน่อยค่ะไม่รู้ว่าบัคไหมอะ - - ณ ที่ ป่าดงดิบส่วนที่ 13 [แกรนอะค่ะ]

:•:I..L..M:•:

• Newbie
  • *
ตรงวุ้นอสุรา ที่อยู่ทางไปแมบ บนอะค่ะ ตรงวุ้นมันใช้สกิลได้ แต่ตรงข้าง ขวา ข้าง ๆ แมบ มันใช้สกิลไม่ได้อะค่ะ [อยากเอารูปลงอะนะแต่ทำไม่เป็นอะค่ะ  woon_cry]

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จุดปลอดภัยบางจุดยังมีข้อผิดพลาดอยู่คับ
ยังไงถ้าพบจุดไหนที่ไม่มีรูปวุ้น แต่ใช้ทักษะไม่ได้ หรือจุดไหนมีรูปวุ้น แต่ใช้ทักษะได้หรือโดนโจมตีได้
ก็ใช้คำสั่งเช็คพิกัด /where เพื่อดูพิกัดของจุดที่มีปัญหา แล้วเซฟรูปมาแจ้งได้เลยคับ
หรือถ้าลงรูปไม่เป็นก็แจ้งแค่พิกัดก็ได้คับ

ป.ล. แจ้งทีละหลายๆพิกัด หรือรวบรวมไว้ในกระทู้เดียวกันก็ดีนะคับ ทีมงานเค้าจะได้ตรวจสอบง่ายๆหน่อย
ป.ล.2 วิธีการลงรูปในบอร์ด รูปจะอยู่ในโฟลเดอร์ screen ข้างในโฟลเดอร์ติดตั้งเกม
เอารูปฝากไว้ที่เว็บ http://up.gameindy.com แล้วก็อปปี้ BB Code สำหรับ เวปบอร์ด มาลงได้เลยคับ
ถ้าไม่เข้าใจ ลองหากระทู้แนะนำวิธีการลงรูปเอาในบอร์ดคุยจริงบ้างเล่นบ้างละกันคับ ^^
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

pzaza0008

• Jr. Member
  • **