GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความคิดเห็นด้วยคับ

Jincasu

• Newbie
  • *
ผมมีอยู่ 2 ข้อที่อยากจะให้ปรับ
อาจเป็น การปรับที่ดี(สำหรับบางคน)ครับ
หวังว่าจะไม่โกรธกัน

ข้อ1. ผมอยากให้วุ้นหน้าเเมพจตุกรใช้งานได้ครับ เพราะเวลาจะไปจุ มันจะได้ง่าย  woon_cry woon_cry

ข้อที่2. ผมอยากให้ เควสจุ มันรับครั้งเดียว เเล้ว ต่อๆๆ ได้เลย อย่างเช่น

เควสแรก ตี หาเปลวไฟที่ไม่มีวันดับจากซูรัน พอฆ่าซูรันเสร็จ ก็ ทำเควสต่อไปได้เลย ไม่ต้องส่ง
แล้วส่งอีกทีตอน ที่จบเควสทั้งหมด  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ขอรบกวน บ่น ข้างล่างด้วยนะครับ  woon_555 woon_555

Glex

• Full Member

เสือก...

• Jr. Member
  • **
  • พ่ิอง ง!
ปรับฉมังด้วย ขี้เกียจไปรับเควสเรื่อยๆ  เอาแบบ ได้เงินที่เดียวเลยได้มะ
[คาด๋อย#]

Cinioe

• Newbie
  • *
  • STukkit

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

jukzuza

• Newbie
  • *
แต่รับเควส ทีเดียว แล้ว หา ให้ครบ ก็ดีนะ  g#003 g#003
ไม่เหนื่อยด้วย  woon_sunny woon_sunny

earth03

• Newbie
  • *