GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ต้องบอกว่าพวกไหนทำ คงรู้กันดี ^^

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• Jr. Member
  • **
  • เมียเจมส์จิ

ปล่อยเองไมอ่า ว่าคนอื่นปล่อย  g#022
ถึงจะมีวันที่บัง แต่ก้ดูออกนะว่า KirAzAbA

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
>< เอ่อ ผมปล่อยจิงนะ 2 ตัว รานี - มังกร บิน ตัวอื่นผมเปล่านะจ้ะ ^^

เอ่อ แล้วก็บอกพวกคุณด้วย อย่ามากล่าวหาใครห้วนๆครับ ^^

ผมไม่อยากเปื่อนแบบพวกคุณ มันจะดูไม่ดีอ่า ^^
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
ออๆ อีกอย่างนะ ผมปล่อยผมก็เก็บของผมด้วยนะ ไม่ใช่ไม่เก็บ ^:^ ไม่ได้ปล่อยทิ้งปล่อยขว้าง
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
ปล่อยเพื่อที่จะให้คนที่รับสกิลตรงนั้นตายสินะ มารยาทจริงๆ  g#031

• Newbie
  • *
เอ่อ อย่าด่าแต่ผมดีกว่าครับ  เพราะผม ปล่อย 2 ตัว ^:^

ถ้าคิดว่าผมปล่อยเพราะอยากให้ตรงนั้นมันตายยกฝูง ผมคงปล่อยมันหมด  9 ตัวอะครับ

เผอิญผมปล่อยแค่ 2 แล้วก็เก็บในตอนหลัง ^^

ในครั้งนี้มารยาทอาจจะเหลือน้อย แต่ผมก็ไม่ได้ที่จะไม่รับผิดชอบที่ผมปล่อยนิ ฮ่า ๆ

ถ้าจะด่าไม่มีมารยาท ก็ช่วยไปบอกพวกคุณด้วยว่า อย่ามาว่าคนอื่นแบบลอยๆ ^^ มันก็คงไม่มีมารยาทพอกันครับ ^^
[/glow]

ฟิม.

• Newbie
  • *
ขอสั้นๆๆ แถเก่ง จบป่ะ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

เขาไม่ได้แถครับเขาพูดความจริง
แล้วคุณจะเอาปะครับ ถุงโซล 55555555555555555555555555555555555555555555555

• Newbie
  • *
.... ???
[/glow]

ღ ♕ ρяιиcεss ♕ 。◕‿◕。

• Newbie
  • *
  • อัย โย๊ย โย๋ !!
>< เอ่อ ผมปล่อยจิงนะ 2 ตัว รานี - มังกร บิน ตัวอื่นผมเปล่านะจ้ะ ^^

เอ่อ แล้วก็บอกพวกคุณด้วย อย่ามากล่าวหาใครห้วนๆครับ ^^

ผมไม่อยากเปื่อนแบบพวกคุณ มันจะดูไม่ดีอ่า ^^

ปล่อยเองไมอ่า ว่าคนอื่นปล่อย  g#022
ถึงจะมีวันที่บัง แต่ก้ดูออกนะว่า KirAzAbA

เอ่อ อย่าด่าแต่ผมดีกว่าครับ  เพราะผม ปล่อย 2 ตัว ^:^

ถ้าคิดว่าผมปล่อยเพราะอยากให้ตรงนั้นมันตายยกฝูง ผมคงปล่อยมันหมด  9 ตัวอะครับ

เผอิญผมปล่อยแค่ 2 แล้วก็เก็บในตอนหลัง ^^

ในครั้งนี้มารยาทอาจจะเหลือน้อย แต่ผมก็ไม่ได้ที่จะไม่รับผิดชอบที่ผมปล่อยนิ ฮ่า ๆ

ถ้าจะด่าไม่มีมารยาท ก็ช่วยไปบอกพวกคุณด้วยว่า อย่ามาว่าคนอื่นแบบลอยๆ ^^ มันก็คงไม่มีมารยาทพอกันครับ ^^

ถ้าบอกว่าปล่อย 2 ตัว แล้วบอสที่เหลือ ใครปล่อยเหรอคะ?? ดูจากภาพที่เราอ้างมา มันก็เยอะพอตัว

อีกอย่างนึง ถ้าต้องการปล่อยบอสให้คนที่รับสกิลตาย  บางทีปล่อยทีเดียวก็ตายหมดแล้วหละมั้งคะ

เพราะว่าบางคนรับเสร็จ  อาจจะสลับไปจออื่น  หรือจังหวะลุกไปไหนไม่อยู่จอ  เลือดน้อย และเหตุผลอีกมากมาย

ที่สรุปง่ายๆว่า หนีบอสที่มาแบบไม่ได้ตั้งตัวไม่ทัน  ก็ไม่ได้จะกล่าวหาหรือว่าใครนะคะ

แค่สงสัย และก็แสดงความคิดเห็นส่วนตัว !!

• Newbie
  • *

ถ้าบอกว่าปล่อย 2 ตัว แล้วบอสที่เหลือ ใครปล่อยเหรอคะ?? ดูจากภาพที่เราอ้างมา มันก็เยอะพอตัว

อีกอย่างนึง ถ้าต้องการปล่อยบอสให้คนที่รับสกิลตาย  บางทีปล่อยทีเดียวก็ตายหมดแล้วหละมั้งคะ

เพราะว่าบางคนรับเสร็จ  อาจจะสลับไปจออื่น  หรือจังหวะลุกไปไหนไม่อยู่จอ  เลือดน้อย และเหตุผลอีกมากมาย

ที่สรุปง่ายๆว่า หนีบอสที่มาแบบไม่ได้ตั้งตัวไม่ทัน  ก็ไม่ได้จะกล่าวหาหรือว่าใครนะคะ

แค่สงสัย และก็แสดงความคิดเห็นส่วนตัว !!

เอ่อ ผมว่าและคุณต้องมาแบบนี้ คุณไม่รู้จริงก็งี่้ละครับ เผอิญผมมามันก็มีอยู่แล้ว หลายตัวอยู่นะ

ผมรู้ตัวดีครับผมปล่อยไปกี่ตัว ^^ ตัวอื่นไม่ผมไม่รู้ ถ้าจะว่า แถผมก็จะแถให้ถึงที่สุดละครับ

เพราะผมไม่ได้ปล่อยเยอะอย่างที่คุณเห็น ผมบอกไปแล้วผมปล่อยไป 2 ถึงภาพมันจะฟ้องว่าผมปล่อย

แต่ผมก็ไม่ได้ปล่อยให้แมร่งเยอะจน เว่อทำให้เซิฟแลค คนอื่นปล่อยไม่ถ่าย

ทีผมปล่อยละถ่าย ^^ แหม มันอาจจะเป็นช่วงที่คุณไม่อยู่กะได้เนาะผมเข้าใจๆ

แต่ผมพูดได้อย่างเดียวครับ ผมปล่อยแค่ 2 ถ้าจะฟ้องตามภาพก็เชิญเหอะครับ

คนเราถ้ามันจะฟังคนอื่น มันก็คงไม่มานั่งเถียงกันแบบนี้หรอกครับ : )
[/glow]

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
เรารู้ว่านายปล่อยสองตัว เราอยู่ที่แมพนั้นตั้งแต่ก่อนนายมา
แต่จะแถว่าผมก้ตีหลังจากปล่อยแล้ว บลาๆ ทำให้ตัวเองดูดีเพื่อ?
ตั้งกระทู้ด่าคนอื่น สุดท้ายก้ทำเอง เหอๆ
แล้วมาบอกว่ากิลเราปล่อย กิลเราไม่เคยปล่อยบอสใส่ใคร
ถ้าใครในกิลเราปล่อยก้บอกมา จะได้เอาไปอบรมสั่งสอนเรื่อง "มารยาท"

• Newbie
  • *
เรารู้ว่านายปล่อยสองตัว เราอยู่ที่แมพนั้นตั้งแต่ก่อนนายมา
แต่จะแถว่าผมก้ตีหลังจากปล่อยแล้ว บลาๆ ทำให้ตัวเองดูดีเพื่อ?
ตั้งกระทู้ด่าคนอื่น สุดท้ายก้ทำเอง เหอๆ
แล้วมาบอกว่ากิลเราปล่อย กิลเราไม่เคยปล่อยบอสใส่ใคร
ถ้าใครในกิลเราปล่อยก้บอกมา จะได้เอาไปอบรมสั่งสอนเรื่อง "มารยาท"

อุ้ย พอดีผมไม่ได้ทำตัวให้ดูดีนะ ^^ เอิ่้มไอคำพูดที่ผมเน้นอะ - -* ผมไปว่าตอนไหน ช่วยเอากระทู้มาลงด้วย

ผมจำไม่ได้และ อดีตผมไม่ค่อยจำมันไร้สาระอะ อีกอย่างเรื่องในเกม ผมไม่ซีเรียสอยู่แล้ว

ถ้ามีที่ผมว่าพวกคุณปล่อยบอสไว้ ก็ช่วยเอามาลงด้วยครับ

ถ้าผมว่าผมกะยอมรับนะ แต่ถ้าผมไม่ได้ว่าก็อีกเรื่องนึงนะ

มารยาท ผมมีครับ มีเยอะด้วยครับ : ) แต่ในเกมผมก็อยากจะไร้มารยาทบ้างไรบ้าง

คนเรามันเกิดมาไม่มีดีพร้อมกันทุกคนหรอกครับ หรือคุณจะบอกว่าคุณมีมารยาททุกเรื่อง ดีทุกเรื่อง ?

" วู้ว ๆ " : )

woon_o_o woon_o_o
[/glow]