GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ต้องบอกว่าพวกไหนทำ คงรู้กันดี ^^

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`

ดูเอานะสภาพที่รับสกิล C3

ก็ไม่เข้าใจหรอกนะว่าทำทำไม กฏเกมไม่มีบอกเรื่องปล่อยบอสในแม็พไหน

แต่ "มารยาท หรือ จิตสำนึกของ ผู้เล่นเกม" มีบ้างรึเปล่า แค่นั้นแหล่ะนะ

ถ้าคนมันมีจิตสำนึก มันคงไม่ปล่อยหรอกมั้งเนาะ ^^

ก็รู้นะว่า เซตจุ มันเพียบใน เซิฟ แต่มันไม่มีใครมีเยอะแล้วเอาไปปล่อยได้ขนาด อะไรมะรู้ชั่งมันเถอะ แต่ก็ช่วยๆ เคลียด้วยละกัน

ไหนๆก็ทำให้เซิฟกระตุกละ ไม่ทำให้มันล่มไปเลยละ จะได้จบๆ ^^
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
ทีเด็ด มันเยอะ ! ก็นะ หงส์มีหาง  - -*
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

––•OMG•––

• Newbie
  • *
ใช่เลยหมวกไม่มีมารยาทผมเห็นมี2กิลด์ตีกันอยู่ ละอยู่ดีๆพวกPsyChoS!Sปล่อยบอสเฉย กำลังรับสกิลเซ็ง

• Newbie
  • *

อัพเดท ภาพล่าสุดหลังจาก ที่อัพโหลดรูปบอสเต็มแม็ป 40 นาทีโดยประมาณ ...
[/glow]

FirefoxAndChrome

• Newbie
  • *
เขาเรียกเขาก็ตีครับ ผมก็ไปช่วย - -"" ไปตอนตียังไม่หมดอะดิ
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

Oz-

• Jr. Member
  • **
พอดีผมตีตอนมันยังไม่หมดอะครับ มีประมาณ 20กว่าตัวได้ ^^ นายตีไปกี่ตัวหรอ

• Newbie
  • *
เอ่อ เผอิญผมอยู่ตั้งแต่ยังไม่เริ่ม จน จบอะครับ ^:^
[/glow]

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
g#031 g#031 g#031 g#031
ขอนิดนึงนะ ซิกคนนี้ ทำให้ผมรู้ว่าชุดซัมเมอร์มันมีไว้ทำอะไร อิอิ
//โดนถีบออกจากกระทู้
ปล. อยากจะกายไปดรอปของจังเล้ยย  woon_love
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe