GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอพวกปล่อยบอสมาฟังดิ

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
แล้วเวลาปล่อยเนี่ย ปล่อยแมพที่ไม่ค่อยมีคนไม่ได้เหรอคราฟ มันลำบากมากนักรึไงกัน

วันก่อน เดินออกจาวู้ด กะจะไปแมพไผ่แก่ เหนแวบๆ อ้าว ตูนอนสะแล้ว

เบื่อนะเจอเหตุการณ์ แบบนี้

เอ่อ ถ้าเกมนี้เป็นของคุณแล้วคุณมาสั่งผม ผมจะทำตามแต่พอดีนี่ไม่ใช่ และมันเป็นสกิลเรียกบอส แล้วแมพต่างๆที่มีในเกมนั้น ผู้ใช้บริการมีสิทธิ์จะไปใช้สกิลอะไรใส่แมพนั้นก็ได้จิงไหม? แบบนี้ถ้าไม่พอใจอะไร มี PK ก็ตีเลยสิครับ จะมาบ่นทำไม ไม่ใช่เกมทีุ่คุณสร้าง อยากเล่นแบบสบายไม่มีคนกวน ไม่มีคนเรียกบอส ไปสร้างเกมเล่นเองครับ

ปล.ถามชื่อตัวได้ครับ

ประโยคไหน ที่สื่อ ว่าผมสั่งให้ปล่อยแมพนั้นแมพนี้ ไม่ได้สั่งใครซะหน่อย
แค่ขอให้เห็นใจนเพิ่งเล่นบ้าง แต่อาจริงๆก็ไม่ได้ซีเรียสไรมากมาย
ก็พอจะเข้าใจว่ามันคือเกมส์

ปล.ผมว่าถ้าผมมีความสามารถพอทีจะตีคนปล่อยได้เนี่ย ผมคงตีบอสไปแล้วละครับ

แล้วเวลาปล่อยเนี่ย ปล่อยแมพที่ไม่ค่อยมีคนไม่ได้เหรอคราฟ มันลำบากมากนักรึไงกัน

แล้วพูดจาแบบนี้หมายความว่าไงอ่ะ ไล่ ? บ่น ? ไม่พอใจ ? ขอให้แถลงไข ก่อนจะพูดไรขอให้คิดนิดไม่ใช่คิดจะพิมก็พิม

ก้อบ่นเฉยๆไง ในเมื่อคุณบอกว่า  แล้วแมพต่างๆที่มีในเกมนั้น ผู้ใช้บริการมีสิทธิ์จะไปใช้สกิลอะไรใส่แมพนั้นก็ได้

ผมก็แค่มาบ่นในบอร์ด ซึ่ง ผมก็มีสิทธิ์คิด มีสิทธิ์พูด ตามที่ผมได้เจอ แล้วมันผิดเหรอ

ปล.ก่อนพิมพ์ ผมคิดแล้ว ใช้ถ้อยคำที่สวยที่สุดแล้ว ถ้ามันไปสะกิดต่อมอะไรของใครก็ขอโทษด้วย
ปปล.ไม่เข้าใจบอร์ดนี้ บางที เราก็ไม่คควรพูดอะไรตามใจตัวเอง ใช่รึเปล่า ผมเองก็ยังงงๆอยู่

ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ผมแค่ถาม ว่าจะบ่นทำไม อาจให้เข้าใจดีๆ แล้วที่ผมมาพูดมันเป็นการถกเถียงโต้แย้งในการตอบกระทู้อยู่แล้ว ? อีกอย่างคนปล่อยคือผมเองอ่ะ หน้าวิน ?

~:>>-.LEK.-<<:~

• Newbie
  • *
  • LEK._ไหวอะป่าว

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
เป็น อันว่าเคลียร์ จบ ข่าว  woon_555 woon_555 woon_555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Coud™

• Full Member
วันนี้จะไปเวลเสือ เเม้งบอสดักไม่ได้เวลเลย ทางไปโดนบอสดัก  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series