GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอตั้งกระทู้ถึงพวกเทสเตอร์บางคนหน่อยครับ เรื่องปล่อยบอส

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เทสคือพระเจ้า  g#009 g#009 g#009
กว่าจะมาเป็นเทสได้ เปลืองแรงเล่น เปลืองความคิดไม่น้อยนะครับ
แล้วตำแหน่งเทสเตอร์ก็ไม่ได้จับสลากมาได้นะครับ
และผมขอบอกว่า ใครๆ ก็สามารถเป็นเทสได้ ถ้า มีความสามารถในการเล่นด้านใด ด้านหนึ่ง มากพอ
เพียงแค่ มีความสามารถในการเล่นและการหาแนวทางต่างๆ ได้อย่างชัดเจน
อธิบายทีมงานได้ เสนอแนะแบบ สมเหตุสมผลได้ ณ ตอนนี้ ก็่สามารถเป็นเทสได้ครับ
แต่ข้อมูลต้องไม่เคยมีใครรายงาน หรือจัดทำมาก่อนครับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เทสคือพระเจ้า  g#009 g#009 g#009
กว่าจะมาเป็นเทสได้ เปลืองแรงเล่น เปลืองความคิดไม่น้อยนะครับ
แล้วตำแหน่งเทสเตอร์ก็ไม่ได้จับสลากมาได้นะครับ
และผมขอบอกว่า ใครๆ ก็สามารถเป็นเทสได้ ถ้า มีความสามารถในการเล่นด้านใด ด้านหนึ่ง มากพอ
เพียงแค่ มีความสามารถในการเล่นและการหาแนวทางต่างๆ ได้อย่างชัดเจน
อธิบายทีมงานได้ เสนอแนะแบบ สมเหตุสมผลได้ ณ ตอนนี้ ก็่สามารถเป็นเทสได้ครับ
แต่ข้อมูลต้องไม่เคยมีใครรายงาน หรือจัดทำมาก่อนครับ
g#017 g#017 g#017
แต่จะเอาอะไรก้ได้ไม่ใช่รื

OrChidS

ผมก็ไม่ใช่เทสเตอร์ แต่ก็ร่วมทดสอบมาตลอด
ของก้ไม่เคยเบิก เติมเงินโซลเองล้วนๆ
แต่พอมาเจอพวกปล่อยบอสมั่วๆ แล้วไม่เก้บ
ก้เลยเกิดความคลางแคลงใจว่า
ตั้งมามาทดสอบ หรือตั้งใจมาทำอะไร
จะไม่พอใจที่ผมพูดเช่นนี้ก้ได้
เพราะผมตั้งใจมาทดสอบโดยไม่หวังผลตอบแทน แต่เจอป่วนบ่อยๆ ก็เซ็ง
ไม่อยากเข้ามาทดสอบ
ย่างไร พวกชอบปล่อยบอส ลองคิดดูละกันว่า เหมาะสมแล้วหรือที่ทำเช่นนี้
ถ้าคิดว่าเหมาะสมแล้วก้ทำไป แล้วต่อไปใครที่ไหนจะเต็มใจมาทดสอบ
หรือจะให้พวกท่านทดสอบกันเอง แล้วปล่อยให้หลุดไปเซิร์ฟหลักก็ไม่ว่ากัน
*****ผมร่วมทดสอบมาตั้งแต่นรกเปิดใหม่ๆ
เจอแบบนี้บ่อยๆ ก็ทำให้ไม่อยากข้ามาช่วยแล้ว

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
เมื่อวานเห้นเจ้าสังเวียน ปล่อยบอสอะ ไม่เก็บด้วย  g#011
เป็นคนคนหนึ่ง

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
น่าจะให้ทีมงานทำให้ ปล่อยได้ครั้งล่ะ สาม-สี่ตัว ถ้ายังฆ่าไม่ตายก็เรียกตัวที่ห้าไม่ได้แบบนี้น่ะครับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

pzaza00011

• Newbie
  • *
น่าจะให้ทีมงานทำให้ ปล่อยได้ครั้งล่ะ สาม-สี่ตัว ถ้ายังฆ่าไม่ตายก็เรียกตัวที่ห้าไม่ได้แบบนี้น่ะครับ
ตัวเดียวพอแว้ว

RESET

• Asura Tester
  • **
งั้นรีรอบต่อไปให้ทีมงานปรับเวลาสะสมเซตพื้นฐานเซิฟนี้เป็นแบบเซิฟหลักแทน 1วันก็วัน  จากที่ปรับสะสม30วินาที

.FAEM.

• .♥ป๋าแฟ้มจ๊♥.
  • Newbie
  • *
งั้นรีรอบต่อไปให้ทีมงานปรับเวลาสะสมเซตพื้นฐานเซิฟนี้เป็นแบบเซิฟหลักแทน 1วันก็วัน  จากที่ปรับสะสม30วินาที
ต้องเข้าใจด้วยว่า(เซิฟนรก)สำหรับทดสอบบบ woon_sunny woon_sunny เพื่อที่จะได้ทำอะไรเร๊วๆขึ้น

Glex

เอาตัวเบิกเทสมาด้วยดิ จะได้ทดสอบเจงๆ 5555(คงไม่ใช่แค่ทดสอบอะนะ=w=)