GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอตั้งกระทู้ถึงพวกเทสเตอร์บางคนหน่อยครับ เรื่องปล่อยบอส

Ninenoiiz_.

• Full Member
คือจะปล่อยบอสกันทำไมนักครับปล่อยแล้วไม่ตี เซิร์ฟล่มมารอบนึงแล้ว ตอนนี้เซิร์ฟก็เริ่มแลคๆอีกแล้ว มันลำบากผู้เล่นนะครับ

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
ดันด้วยได้ปะ ไม่รู้นะ ผู้ใด๋ ปล่อย

แต่ ถ้าปล่อยแล้วกรุณาเก็บซากให้หมดด้วยครับ

มันไม่เดือดร้อนแค่ ผู้เล่น แต่เดือดร้อนถึง ทีมงานที่ต้องมานั่ง เปิด ปิดเซิฟ เพราะไอพวกปล่อยบอสแล้วไม่ฆ่าทิ้ง

พอ สู้ไม่ได้ เปิดใหม่ๆ เอ๊ะโอ ๆ ^:^ ไม่ได้กล่าวหาใครนะครับ

แต่ก็รู้ตัวกันดี ถ้าไม่มีความสามารถจะตบบอสลงสักตัวก็อย่าเปิดให้มันเดือดร้อนถึง ทีมงานเลยครับ ^:^
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

Ninenoiiz_.

ก่อนเซิร์ฟปิดครั้งก่อน ผมเดินไปหน้าเดท จะไปหาผอบพิกม่าครับ บอสเป็นสิบตัวลุมผมตาย ลำบากมาก เซิรฟ์แลคอีก

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
แลคเกิ๊นน  g#011 g#011
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

ท่านเพา

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
สกิล?
เปิดประตูนรกป้ะ? เห็นเมื่อกี้เค้าเรียกผู้สื่อไปทดสอบอยู่ -..-
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ