GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่รุ้ว่าบัคไหม แต่ว่าบัคแน่นอน เผ่าอสุรา

feawfawrawjui13

• Newbie
  • *

1.สกิว นายทำไมเก่งจัง ระดับ9 ค่ะ พอลองกอฟเทรข้างๆ แล้ว ไม่มีอะไรเพิ่มขึ้น นอกจากพลังโจมตี / กอฟพระ ได้mpอย่างเดียวจ้า

2.กอฟตัวเองไม่ได้ กอฟไม่ติดจ้า เสียสกิวฟรี

ฝากแก้ด้วยนะ อุส่า นั่งเวลจนเช้า
  g#031

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ก๊อบเทรจะได้พลังจมตี แรงโป๊ะ หลบหลีก

ส่วนเรื่องก๊อบตัวเอง ตัวเองติดสกิลนายทำไมเก่งจังอยู่รึปล่าว ถ้าติดอยู่จะก๊อบไม่ได้

เราก็เคยก๊อบพระ แทบไม่ได้ไรเลย ได้โจมเวทมานิดหน่อย สู้เอาไปก๊อบวิดีกว่า  g#017

feawfawrawjui13

• Newbie
  • *
ไม่ติดจ้า แต่กอฟไม่ได้เลย กอฟแล้วหายไปเฉยๆ เลยอะ

Ninenoiiz_.

• Full Member
จีเอ็มเค้าบอกแล้ว ว่ายังกอปตัวเองไม่ได้เผ่าอสุรา

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
มันน่าจะไม่ไช่บัคนะคัฟ อาจเป็นเพราะ สะเตตัสของผู้ก้อปมากกว่า ผุ้ถูกก้อปมันเลยไม่เพิ่มขึ่น แต่พลังโจมตีมันน้อยกว่ามันถึงเพิ่มนะคัฟ เพราะเทรผมก้อปบางคนเตตัสก้ลดลงคัฟ