GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนบอกว่าแก้ [ปลดเกราะ]- -*

ม๊า วว วว .

• Newbie
  • *
สังเกตุที่ พลังโจมตีและอัตราโป๊ะเชะ ก่อน กดสกิว ปลดเกราะ

และนี้คือหลังจากกดสกิวปลดเกราะ

ไม่มีการเปลี่ยนแปลง  woon_shock woon_shock
ไหนบอกว่าเพิ่ม พลังโจมตี 25 % อัตราโป๊ะเชะ 10%  g#002 g#002

คิดถึงแกนะ

• Newbie
  • *
ผมไม่มั่นใจน่ะ ว่าผมคิดถูกไหม  ผมคิดว่า ที่เพิ่มอัตราโป้ะ ก้คือ อัตราโป้ะตอนตีไหม น่ะครับ ซึ่งจะเปน % เพิ่มขึ้นในการติดโป้ะเช้ะอะครับ - - ไม่รู้ใช่ไหม  ถ้าเพิ่มเป็นหน่วยๆเลยก้ ขออภัยครับ  woon_cry

ม๊า วว วว .

• Newbie
  • *
ผมไม่มั่นใจน่ะ ว่าผมคิดถูกไหม  ผมคิดว่า ที่เพิ่มอัตราโป้ะ ก้คือ อัตราโป้ะตอนตีไหม น่ะครับ ซึ่งจะเปน % เพิ่มขึ้นในการติดโป้ะเช้ะอะครับ - - ไม่รู้ใช่ไหม  ถ้าเพิ่มเป็นหน่วยๆเลยก้ ขออภัยครับ  woon_cry

มันไม่ได้บอกว่าขณะโจมตี   g#014

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

มันไม่ได้บอกว่าขณะโจมตี   g#014
ลองตีดูยังอะ

ท่านเพา

• Full Member
เอามาให้ดูเป็นตัวอย่าง 5 รูป
ก่อนกดสกิลปลดเกราะ

หลังกดสกิลปลดเกราะ

ภาพที่2 737 นะคะ
ถ้าไม่ใช่เพิ่มขณะโจมตีก็จะบัคการแสดงผลที่ค่าสถานะ
แต่พลังโจมตีเพิ่มปกติ  g#031

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน