GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่ามีใครเป็นไหมครับ

โพลล์

ควรจะทำยังไง

เลิกเล่น(เฉพาะรีนี้)
เล่นต่อไป

minig4me001

• Newbie
  • *
เซิฟหลักมันเป็นแบบนี้ครับถ้าจะเป็นเพราะผมเป็นแล้ว เวลาเปิดไปที่อุปกรณ์ ไอเทมสวมใส่ที่มีจะหายครับ พอเรากดไปดูที่ไอเทม มันกะยังมินี่นา ผมกะงงยุครับ แต่ไม่มีโอกาสได้แจ้งจี

minig4me001

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ใส่ใจแล้วจะทำไปทำไม
ในเมื่อสื่งที่คุนทำคุนไม่เคยเห็นค่า
แต่คุนกลับอยากได้สิ่งตอบแทน
จากสื่งที่คุนไม่เคยตั้งใจทำ
ลองหันกลับไปส่องกระจกมองตัวเองว
ว่าวันนี่คุนทำดีพอหรือยังที่อยากได้สิ่งตอบแทนนั้นมา g#017 g#017

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ตามความเข้าใจของผม คิดแบบนั้นก็เป็นผู้เล่น เหมาะจะเล่นแค่เซิฟหลักครับ
ถ้าจะเล่นเซิฟทดสอบ คุณต้องมีความคิดเป็นผู้ทดสอบครับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ตามความเข้าใจของผม คิดแบบนั้นก็เป็นผู้เล่น เหมาะจะเล่นแค่เซิฟหลักครับ
ถ้าจะเล่นเซิฟทดสอบ คุณต้องมีความคิดเป็นผู้ทดสอบครับ

g#008

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

g#008
มาแล้วสินะ ผู้รู้จริง g#009 g#009

pkza_eiei

• Newbie
  • *
ต้องทำใจไปก่อนนะครับแต่ตอนนี้ทางGMกำลังหาทางแก้ไขอยู่ g#046 g#046 g#046

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ผู้ทดสอบ ไม่ว่าจะเจออะไร ก็ต้องไม่สะทบสะท้าน ทดสอบต่อไปครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผู้ทดสอบ ไม่ว่าจะเจออะไร ก็ต้องไม่สะทบสะท้าน ทดสอบต่อไปครับ

ไม่มีกำลังใจทดสอบต่อ ก็พักเหมือนคนที่อ้างมานี่ (ไว้เจอกันนะน้อง) woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ไม่เป็นไรครับผม เข้าใจว่าของหาย เหรียญหายเดือดร้อนกันถ้วนหน้า ผมก็ด้วย = =

ปล. ใครเหรียญหาย มาจุดเกิดช่วง8โมงถึงเที่ยงวันพรุ่งนี้นะ ซิบหา Yuuko ก็ได้ (จดชื่อทุกคนที่เคยให้ไปนะ ใครรับผมกัดซ้ำหูขาด)

หวังว่าจะไม่เห็นคนเอามาตั้งขายนะครับ ให้เอาไปใช้ สำหรับคนที่เหรียญหายจริงๆ

ปล2. มีคนนึงหาย50กว่าเหรียญ สองคลาสรวมกัน หายไปไหนไม่มาเอา =A=

สำหรับคนเหรียญหายนะครับ ใครเหรียญไม่หายแล้วมาเอาไปตั้งร้าน โดนกัดหูหลุดนะ ผมกัดจริง!! -*-

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ไม่มีกำลังใจทดสอบต่อ ก็พักเหมือนคนที่อ้างมานี่ (ไว้เจอกันนะน้อง) woon_5555

ไม่ใช่ปัญหากับเกม แต่เปนปัญหาชีวิต เลยไม่มีอารมนิดหน่อย 55  #038

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

ไม่ใช่ปัญหากับเกม แต่เปนปัญหาชีวิต เลยไม่มีอารมนิดหน่อย 55  #038
ไปทำใครท้องมาอะ 555"
ปล.เผ่าอสร.มันมาก ชิวิตรันทดสวดๆ 555
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ปล.เผ่าอสร.มันมาก ชิวิตรันทดสวดๆ 555

แต่ถ้าเรา ดีขึ้น ลงไปเล่น เทอจะยิ่งกว่าสบาย  woon_5555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ขนาดเซฟทดลองยังดูแลไม่ดีแล้วเซฟหลักล่ะครับจะเป็นยังไง
เล่นก้ทำใจไปสิครับ ทดสอบก้ทดสอบสิ ไม่เกีย่วกับเซิฟหลัก เซิฟหลักเขาดูแลมากกว่านี้อยู่แล้ว

เซิฟไหนกะเหมือนกันครับ ผู้เล่นยังไงก๊มาจากเซิฟหลักนะครับ ลองมองการไกลสิ ถ้าคนเล่นเซิฟนรกเลิกแล้วไปเซิฟหลักไปบอกว่าเซิฟนรกไม่ดีอย่างโง้น ไม่ดีอย่างงี้ แล้วจะมีคนมาเล่น มาช่วยหาบัคร หรอครับ g#006 g#006 ถึงยังไงผู้เล่นกธยังเป็นผู้เล่นนะครับ จากขุนศึกQ #038 #038 #038
= = คนอยากเล่นเขาก็เล่นครับ มันแค่ในจอ แล้วอีกอย่างเซิฟนรกเล่นไม่เสียอะไรสักหน่อย มีแต่ได้

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

แต่ถ้าเรา ดีขึ้น ลงไปเล่น เทอจะยิ่งกว่าสบาย  woon_5555

woon_o_o
เป็นคนคนหนึ่ง